dyto New Member Joined Dec 26, 2017 Posts 4 Reaction score 1 Jan 12, 2018 #1 Habarini wanajukwaa! Ni Siku ya tatu ndugu yangu apa anatokwa ni vipele mithiri ya chunusi mwili, na vinawasha in tatizo?
Habarini wanajukwaa! Ni Siku ya tatu ndugu yangu apa anatokwa ni vipele mithiri ya chunusi mwili, na vinawasha in tatizo?
kalagabaho JF-Expert Member Joined Nov 4, 2010 Posts 5,457 Reaction score 5,898 Jan 13, 2018 #2 dyto said: Habarini wanajukwaa; Ni Siku ya tatu ndugu yangu apa anatokwa ni vipele mithiri ya chunusi mwili,na vinawasha in tatizo? Click to expand... Ukoo wenu hauna utamaduni kwa kwenda hospitali? Haya basi kapigeni ramli mjue nani kamloga ndugu yako
dyto said: Habarini wanajukwaa; Ni Siku ya tatu ndugu yangu apa anatokwa ni vipele mithiri ya chunusi mwili,na vinawasha in tatizo? Click to expand... Ukoo wenu hauna utamaduni kwa kwenda hospitali? Haya basi kapigeni ramli mjue nani kamloga ndugu yako
R Rasokauzu JF-Expert Member Joined Apr 27, 2014 Posts 518 Reaction score 303 Jan 13, 2018 #3 kalagabaho said: Ukoo wenu hauna utamaduni kwa kwenda hospitali? Haya basi kapigeni ramli mjue nani kamloga ndugu yako Click to expand... Hili sio jibu kbx
kalagabaho said: Ukoo wenu hauna utamaduni kwa kwenda hospitali? Haya basi kapigeni ramli mjue nani kamloga ndugu yako Click to expand... Hili sio jibu kbx
PrincessAnne JF-Expert Member Joined Aug 3, 2017 Posts 1,875 Reaction score 2,229 Jan 13, 2018 #4 Rasokauzu said: Hili sio jibu kbx Click to expand... Jibu ni lipi??
Vupu JF-Expert Member Joined Aug 1, 2016 Posts 1,769 Reaction score 1,252 Jan 13, 2018 #5 Jitahidi uende hospital au badili sabuni za kuogea
dyto New Member Joined Dec 26, 2017 Posts 4 Reaction score 1 Jan 13, 2018 Thread starter #6 Asante kwa ushaur wana jukwaaa
Mama_Aheshimiwe JF-Expert Member Joined Feb 6, 2014 Posts 2,746 Reaction score 4,173 Jan 13, 2018 #7 dyto said: Asante kwa ushaur wana jukwaaa Click to expand... Umeshauriwa nini hapa zaidi ya kukashfiwa? Picha ni muhimu ili vijulikane vipele gani maana magonjwa ya ngozi ni mengi vipele ni dalili tuu.
dyto said: Asante kwa ushaur wana jukwaaa Click to expand... Umeshauriwa nini hapa zaidi ya kukashfiwa? Picha ni muhimu ili vijulikane vipele gani maana magonjwa ya ngozi ni mengi vipele ni dalili tuu.
dyto New Member Joined Dec 26, 2017 Posts 4 Reaction score 1 Jan 13, 2018 Thread starter #8 Mama_Aheshimiwe said: Umeshauriwa nini hapa zaidi ya kukashfiwa? Picha ni muhimu ili vijulikane vipele gani maana magonjwa ya ngozi ni mengi vipele ni dalili tuu Click to expand... Tatzo lilikuw ni sabuni anayotumia.....
Mama_Aheshimiwe said: Umeshauriwa nini hapa zaidi ya kukashfiwa? Picha ni muhimu ili vijulikane vipele gani maana magonjwa ya ngozi ni mengi vipele ni dalili tuu Click to expand... Tatzo lilikuw ni sabuni anayotumia.....
Mdeke_Pileme JF-Expert Member Joined Aug 24, 2013 Posts 1,599 Reaction score 2,248 Jan 13, 2018 #9 dyto said: Tatzo lilikuw ni sabuni anayotumia..... Click to expand... Hapa ulikuja kuomba nini?