Viongozi wengi wanatumia simu za wasaidizi wao

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
3,766
2,000
Tutawadukua tu hata huko wanakokimbilia. Hakuna namna, hii ni awamu nyingine kabisa. Ni marufuku kutukana/kuwasema vibaya viongozi wenu. Kama hamuwezi kusifia, bora tu mkae kimya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom