Viongozi wa upinzani bado wako mahabusu 2019

Viongozi wa upinzani bado wako mahabusu 2019

PauloKichaa

Senior Member
Joined
Jun 6, 2011
Posts
124
Reaction score
40
Inakujae kina Freeman wako mahabusu hadi leo, then Watananzia ambao hutetewa nao kwa mambo mengi wako kama hakuna suala hilo? Ukiwa mstari wa mbele jipange.
 
Ukiwatetea Watanzania fanya kama umetoa sadaka maana huwezi kupata chochote in return.




Sent from my iPhone using Tapatalk
 
Inakujae kina Freeman wako mahabusu hadi leo, then Watananzia ambao hutetewa nao kwa mambo mengi wako kama hakuna suala hilo? Ukiwa mstari wa mbele jipange.
Freedom and demikurasia is expesive..... lazima kuwepo watu to pay the price....hence Mbowe nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nafikiri Mbowe na Matiko vichwa vyao ni vigum kuelewa na kusoma nature ya wanaowaongoza hasa katika swala la kudai HAKI zao.Maandamano ya kimambe lilikua somo tosha kuwajua wafuasi wao ni watu wa aina gani. Hakuna mtanzania aliyetayari kuhatarisha MASLAI yake kwa kuwa influenced na mwanasiasa flani.Kama Mbowe alitegemea jamii itakuja juu na kuleta sintofaham,basi aliingia CHAKA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa mpinzani mahakamani ni sebuleni mahabusu ni chumbani
 
Unajua TZ ni kubwa mno, na chama kilichopo madarakani kinawajua wananchi wake na Kinajua namna ya kuwatuliza. Hao viongozi wa upinzani wasitegemee back up ya raia hata kidogo. 2019/20 ndo tutaanza kuiona ccm Ilivyo vizuri kwenye siasa za Tz. 2020 Atakae itoa ccm madarakani ni ccm wengine wataweka ugumu tu wa kampeni ila si kuitoa.
 
Sasa ndio wanafikiria wamewakomoa?!..wanazidi kuwajenga
L6sK2NAn_400x400-2.jpg
 
Tunamwonyesha Magu na washabiki wake kuwa siku mambo yatakapo geuka basi watulie tuu .
Tofauti Itakuwa sasa wanatumia hila ila wakati huo haki itafuata mkondo kuhusu jinai zilizotendwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kila mtu anajua wanavuna walichopanda yanini kujitaabisha na watu wa aina.
 
Masibu Mh.Mbowe,Mh. Matiko na wengine ni maelekezo na Baraka toka juu Kwa siasa za hovyo,zinazoharibu umoja na ustawi wa taifa letu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mungu anajibu indirect...atazika watu wote atabakia na wanaharamu tu..
 
Inakujae kina Freeman wako mahabusu hadi leo, then Watananzia ambao hutetewa nao kwa mambo mengi wako kama hakuna suala hilo? Ukiwa mstari wa mbele jipange.
Robert Gabriel Mugabe,Mandela,Nkurumah,Walter Sisulu,Eduardo Chivambo Mondolane,Jomo Kenyatta,Ddan Kimath,Waruhiu Itote A.K.A (General China) baadhi ya wanaharakati wa mageuzi walikinywea kikombe hicho katika nchi zao.

MWISHO WA SIKU HAKI ILISIMAMA.
KWA HIYO KAMA TUNAAMINI MBOWE YUPO KWA AJILI YA WATU ,HAKI ITASIMAMA KAMA ILIVYOKUWA KWA NILIOWATAJA KATIKA NCHI ZAO.

HISTORIA NI SOMO ZURI SANA,THE ONLY PROBLEM PEOPLE ARE NOT READY TO LEARN FROM HISTORY.

TUNAPOISOMA TUNAJIFUNZA MENGI MNO,MAFANIKIO NA MAKOSA MBALI MBALI YALIOYOFANYWA NA WALIOTUTANGULIA.
 
Back
Top Bottom