Viongozi wa Magaidi wa Hamas waonekana Doha!!!!

Viongozi wa Magaidi wa Hamas waonekana Doha!!!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,524
Reaction score
7,919
Viongozi wa Hamas, Khaled Mashal na Muhammad Ismail Darwish wamekaa nchini Doha na Ali Larijani, afisa mkuu wa usalama wa Iran.

Niambie marafiki zako ni akina nani, nami nitakuambia ajenda yako.

IMG_20260213_192756_931.jpg
IMG_20260213_192756_893.jpg
 
wamekaa nchini Doha
Doha ni capital city sio nchi . .

Hamas ni chama cha kisiasa na chama tawala kilichochaguliwa na Wapalestina...

Kama Hamas ni magaidi ilikuwaje Israel ika negotiate na magaidi na kuruhusu mateka wa kipalestina zaidi ya 2000 kuwaachia kwenda Palestine?

Sera ya Israel ni 'not negotiating with terrorist organizations,' Hivyo Israel inatambua fika Hamas sio magaidi.. ahsante.
 
Doha ni capital city sio nchi
Aliyekuambia Doha ni nchi nani?? Mbona hata Mimi niko Dodoma!!
Hamas ni chama cha kisiasa na chama tawala kilichochaguliwa na Wapalestina...
Chama cha ki siasa kinatawala wapi?
Kama Hamas ni magaidi ilikuwaje Israel ika negotiate na magaidi na kuruhusu mateka wa kipalestina zaidi ya 2000 kuwaachia kwenda Palestine?
Kama Israel iliamua kuongea na Magaidi wewe Mwarabu-koko ni nani hata upinge?
Ulivyo mjinga Unaongelea wafungwa 2,000 wa kipalestina waliofungwa kwa uhalifu huko Israel na kwa aibu huwezi kuongelea kuachiwa kwa Mateka waliotekwa na magaidi hao Oct 07,2023 .
Sera ya Israel ni 'not negotiating with terrorist organizations,' Hivyo Israel inatambua fika Hamas sio magaidi.. ahsante.
Hiyo sera ya Wayahudi not negotiating with terroris organization imeandikwa wapi na sisi tuione??
 
Aliyekuambia Doha ni nchi nani?? Mbona hata Mimi niko Dodoma!!

Chama cha ki siasa kinatawala wapi?

Kama Israel iliamua kuongea na Magaidi wewe Mwarabu-koko ni nani hata upinge?
Ulivyo mjinga Unaongelea wafungwa 2,000 wa kipalestina waliofungwa kwa uhalifu huko Israel na kwa aibu huwezi kuongelea kuachiwa kwa Mateka waliotekwa na magaidi hao Oct 07,2023 .

Hiyo sera ya Wayahudi not negotiating with terroris organization imeandikwa wapi na sisi tuione??
Duh, hujasoma huko juu umeandika Doha ni nchi..

Hao sio wafungwa wa Kipalestina ni mateka... mateka 2000 waliachiwa... nenda ka google kuhusu sera ya Israel kuto negotiate na terrorists..
 
Hao sio wafungwa wa Kipalestina ni mateka... mateka 2000 waliachiwa... nenda ka google kuhusu sera ya Israel kuto negotiate na terrorists..
Nilitarajia utatuwekea hapa wote tuone kumbe hata wewe unatumika tu kueneza uongo na chuki dhidi ya Israel!!! Pole sana!!
 
Back
Top Bottom