Viongozi wa Dini Tanzania waoga mno

Viongozi wa Dini Tanzania waoga mno

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Posts
4,930
Reaction score
13,335
Viongozi wa Dini Tanzania hawamwogopi Mungu bali wanaiogopa serikali kuliko chochote.
Ni kichefuchefu mno kwenda kanisani au msikitini kuwasikiliza viongozi wa aina hii.
Waoga wasiojua wajibu wao, Tumesoma kwenye Biblia jinsi Elia mtumishi wa Mungu alipogombana na Mfalme na kisha akaifunga mvua kwa miaka mitatu isinyeshe.
Mfalme alimtafuta Elia ili amuue,Elia alikimbilia porini na kisha Mungu akawa anatuma kunguru kumpelekea mikate Elia,akijisikia kiu Mungu alishusha maji kutoka mbinguni ili Elia anywe.
Elia hakupenda matendo ya mfalme na alisimama kumkemea,leo hii hapa Tanzania unyama unatendeka kila siku halafu viongozi wa Dini wanakenua tu na tabasamu tu na wenyewe wanaogopa kutekwa,kila siku wanawaza kuitwa ikulu kunywa juice na kusifia.
Fake Clerics.
 
Ukololoni umetuachia athari mbaya sana.
Nashauri hata zile historia zinasimulia kuwa binadamu wa kwanza alikuwa nyani zifutwe, zinadumaza akili ya mtu mweusi, ile kujua kuwa wazungu walitufunga minyororo na kutuchapa mijeledi, inatufanya tuzidi kuwaona wao ni mabwana wakubwa tangu karne na karne.
Elimu za kutishana na kututoa machozi zifutiliwe mbali.
Hicho ndio chanzo cha unafiki wa mtu mweusi.
 
Viongozi wa Dini Tanzania hawamwogopi Mungu bali wanaiogopa serikali kuliko chochote.
Ni kichefuchefu mno kwenda kanisani au msikitini kuwasikiliza viongozi wa aina hii.
Waoga wasiojua wajibu wao, Tumesoma kwenye Biblia jinsi Elia mtumishi wa Mungu alipogombana na Mfalme na kisha akaifunga mvua kwa miaka mitatu isinyeshe.
Mfalme alimtafuta Elia ili amuue,Elia alikimbilia porini na kisha Mungu akawa anatuma kunguru kumpelekea mikate Elia,akijisikia kiu Mungu alishusha maji kutoka mbinguni ili Elia anywe.
Elia hakupenda matendo ya mfalme na alisimama kumkemea,leo hii hapa Tanzania unyama unatendeka kila siku halafu viongozi wa Dini wanakenua tu na tabasamu tu na wenyewe wanaogopa kutekwa,kila siku wanawaza kuitwa ikulu kunywa juice na kusifia.
Fake Clerics.
Mpe kaisari yaliyo yake na mpe Mungu yaliyo yake
Hivyo vitu havichsngsnyikani kati ya siasa na dini
Siyo waoga bali wanahofu ya Mungu
 
Sema ni wanafiki wana ubaguzi enzi zile walikuwa wanaandaa nyaraka za kuikosoa lakini kwa sasa wamebaki kusifia
Viongozi wa Dini Tanzania hawamwogopi Mungu bali wanaiogopa serikali kuliko chochote.
Ni kichefuchefu mno kwenda kanisani au msikitini kuwasikiliza viongozi wa aina hii.
Waoga wasiojua wajibu wao, Tumesoma kwenye Biblia jinsi Elia mtumishi wa Mungu alipogombana na Mfalme na kisha akaifunga mvua kwa miaka mitatu isinyeshe.
Mfalme alimtafuta Elia ili amuue,Elia alikimbilia porini na kisha Mungu akawa anatuma kunguru kumpelekea mikate Elia,akijisikia kiu Mungu alishusha maji kutoka mbinguni ili Elia anywe.
Elia hakupenda matendo ya mfalme na alisimama kumkemea,leo hii hapa Tanzania unyama unatendeka kila siku halafu viongozi wa Dini wanakenua tu na tabasamu tu na wenyewe wanaogopa kutekwa,kila siku wanawaza kuitwa ikulu kunywa juice na kusifia.
Fake Clerics.
 
Katika jambo nachukia ni viongozi wetu wa dini kuchukua vitabu vyetu vitakatifu kuapisha viongozi ambao mikono Yao inavuja damu za watu wasio na hatia huu utaratibu ubadilishwe unatuletea laana.
 
Kwani wamebadilika?,si ni walewale wa awamu ya nne ya Jakaya Kikwete,waliotoa matamko kila uchao!,kipindi hicho hawakua waoga?,au walidekezwa?
 
Haujachelewa unaweza kuwa kiongozi wa dini na kufanya hayo unayoona wameshindwa kuyafanya.
 
Mh Nimebaki Kutabasamu Tu Hivi Unajua Kinachowapata Masheikh Wa Uwamsho Kwa Kifupi Dini Na Siasa Ni Vitu Viwili Tofaut Ukivichanganya Utatengeneza Bomu La Atomic Likibutuka Sote Tunakufa Kifo Cha Mende
 
Mh Nimebaki Kutabasamu Tu Hivi Unajua Kinachowapata Masheikh Wa Uwamsho Kwa Kifupi Dini Na Siasa Ni Vitu Viwili Tofaut Ukivichanganya Utatengeneza Bomu La Atomic Likibutuka Sote Tunakufa Kifo Cha Mende

Mkuu badilisha mwandiko wako, kwani unanikera sana japo ni wako lakini nimeona nikuambie
 
Viongozi wa Dini Tanzania hawamwogopi Mungu bali wanaiogopa serikali kuliko chochote.
Ni kichefuchefu mno kwenda kanisani au msikitini kuwasikiliza viongozi wa aina hii.
Waoga wasiojua wajibu wao, Tumesoma kwenye Biblia jinsi Elia mtumishi wa Mungu alipogombana na Mfalme na kisha akaifunga mvua kwa miaka mitatu isinyeshe.
Mfalme alimtafuta Elia ili amuue,Elia alikimbilia porini na kisha Mungu akawa anatuma kunguru kumpelekea mikate Elia,akijisikia kiu Mungu alishusha maji kutoka mbinguni ili Elia anywe.
Elia hakupenda matendo ya mfalme na alisimama kumkemea,leo hii hapa Tanzania unyama unatendeka kila siku halafu viongozi wa Dini wanakenua tu na tabasamu tu na wenyewe wanaogopa kutekwa,kila siku wanawaza kuitwa ikulu kunywa juice na kusifia.
Fake Clerics.
Honest sijioni kama nipo TZ , mara nyingine najihisi kama nipo nchi za watu.
Inshort sidhan kama watu wapo Huru
 
Rejea Yeremia 32:1-3 Nabii Yeremia kwa ujasili kamwambia mfalme Zedekia wa Yuda "mji utachukuliwa na wewe utakuwa mateka kwa ujeuri wako", Je, leo wenye uthubutu huo wapo?
Viongozi wa Dini Tanzania hawamwogopi Mungu bali wanaiogopa serikali kuliko chochote.
Ni kichefuchefu mno kwenda kanisani au msikitini kuwasikiliza viongozi wa aina hii.
Waoga wasiojua wajibu wao, Tumesoma kwenye Biblia jinsi Elia mtumishi wa Mungu alipogombana na Mfalme na kisha akaifunga mvua kwa miaka mitatu isinyeshe.
Mfalme alimtafuta Elia ili amuue,Elia alikimbilia porini na kisha Mungu akawa anatuma kunguru kumpelekea mikate Elia,akijisikia kiu Mungu alishusha maji kutoka mbinguni ili Elia anywe.
Elia hakupenda matendo ya mfalme na alisimama kumkemea,leo hii hapa Tanzania unyama unatendeka kila siku halafu viongozi wa Dini wanakenua tu na tabasamu tu na wenyewe wanaogopa kutekwa,kila siku wanawaza kuitwa ikulu kunywa juice na kusifia.
Fake Clerics.
 
Back
Top Bottom