Vigezo vya kupata mkopo

Vigezo vya kupata mkopo

chedyrichie

Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
7
Reaction score
7
Anaejua kvigezo vilivyotumiwa kutoa mikopo kwa wanafunz wa masomo kwa mwaka 2016/17 katika form ya mkopo naomba msaada hasa waliojaza form za mkopo maana kuna mzee ananibishia sana mwanae kukuosa mkopo
 
1477072855801.jpg
 
Hiyo namba ya iv inapimwaje kuhusu umaskini wa Mtanzania kwa kutumia Mean test, kwani hapo ndipo kichaka cha HESLB kinaojifichia kuwapa mikopo wasiostahili.Wangeweka wazi je aliyesoma shule binafsi za sekondari labda kuanzia F6 na ni mtoto wa mkulima wa kawaida anastahili mean test kiasi gani?,
 
Ndalichako anasema watu wanapotosha wanafunzi waliokosa mikopo siyo 66000 Bali ni 33000 tu. Naona kama watu wanacelebrate hii inashangaza ina maana wanafunzi 33000 kukosa mkopo kati ya wanafunzi 58000 hili ni jambo la kufurahia? Hamuoni kuwa zaidi ya nusu ya wanafunzi wa mwaka wa kwanza mwaka huu wanakosa mkopo.Hata hivyo data za ndalichako zina utata mkubwa sana kuna uwezekano waliokosa mkopo ni wengi zaidi ya hapo. Time will tell.
 
Wacha waisome namba eeeh
Fisiem mbele kwa mbele.
Nchi kama hii inafaa akabidhiwe watu Kama manji au bakhresa yan tusingepata pata tabu ya mikopo .
Lakn mmmh kwel watanzania wamejipalia shimo la moto
 
Back
Top Bottom