Miiku
JF-Expert Member
- Oct 8, 2014
- 3,835
- 2,650
Salam JF,
kwa wale wahitaji wa vifaa bora kabisa vya umeme kwa ajili ya wiring ya nyumba zao mjini Arusha.
Mf: hitter,
pasi or philips, Extation cable kampuni za lipper, tronic na fitilite, s/socket za kapuni zote. Cable wire aina zote
Ernegy saver aina zote zinazosave umeme %80. etc. Na mafundi umeme wa uhakika wanapatikana.
Welcome Saronga Makoi Electrical
Arusha sanawari rd mtr 200 from main rd Arusha-Moshi
cell:076241161.
Email: bosco.makoi@faceebok.com
kwa wale wahitaji wa vifaa bora kabisa vya umeme kwa ajili ya wiring ya nyumba zao mjini Arusha.
Mf: hitter,
pasi or philips, Extation cable kampuni za lipper, tronic na fitilite, s/socket za kapuni zote. Cable wire aina zote
Ernegy saver aina zote zinazosave umeme %80. etc. Na mafundi umeme wa uhakika wanapatikana.
Welcome Saronga Makoi Electrical
Arusha sanawari rd mtr 200 from main rd Arusha-Moshi
cell:076241161.
Email: bosco.makoi@faceebok.com