Vifaa vya Salooni ya kiume vinauzwa vipo Arusha

Vifaa vya Salooni ya kiume vinauzwa vipo Arusha

MTOTO YATIMA

Senior Member
Joined
Jul 1, 2012
Posts
147
Reaction score
58
1. Kiti kimoja kirefu
2. Viti viwili vya kuzunguka kwa ajili ya kunyolea
3.machine mbili moja mpya kabisa na ingine imetumika kidgo
4. Kabineti ya alumium na vioo kwa ajli ya kuwekea vipodozi
5. vitambaa vya kufunga mteja( complimentary)
Bei maelewano.
VINAUZWA VYOTE KWA PAMOJA
Tuma msg 0768174981 nitakutumia picha
 
Subirini Mkaibiwe au mkaliwe
Maana Avatar ya Mleta Post yenyewe ni tusi kwenu la Maana sana.

Sasa lengo ilikuwa ni kuangalia nani anataka kuingia
 
Picha hizo hapo
 

Attachments

  • IMG_6062.JPG
    IMG_6062.JPG
    162.5 KB · Views: 86
  • IMG_6206.JPG
    IMG_6206.JPG
    185 KB · Views: 82
  • IMG_6067.JPG
    IMG_6067.JPG
    115.5 KB · Views: 78
Back
Top Bottom