ERIK
JF-Expert Member
- Jun 5, 2013
- 623
- 315
Habari ndugu zangu wote!
Tunakodisha vifaa kwa ajili ya live bend na live music ya aina zote, pia tuna bend kwa ajili ya burudani mbali mbali sehemu tofauti,
Tunapatikana majumba sita Dar es salaam, vifaa na bend inaweza kwenda popote ndani na nje ya Dar es salaam kulingana na makubaliano!
karibuni saana kwa mahitaji ya burudani na kukodisha vifaa kwa ajili ya live bend, events na harusi
mawasiliano zaidi (+255) 0658644485
mooentertainment1@gmail.com
Tunakodisha vifaa kwa ajili ya live bend na live music ya aina zote, pia tuna bend kwa ajili ya burudani mbali mbali sehemu tofauti,
Tunapatikana majumba sita Dar es salaam, vifaa na bend inaweza kwenda popote ndani na nje ya Dar es salaam kulingana na makubaliano!
karibuni saana kwa mahitaji ya burudani na kukodisha vifaa kwa ajili ya live bend, events na harusi
mawasiliano zaidi (+255) 0658644485
mooentertainment1@gmail.com