Mkuu hawa hawajifunzi, hata yule mke wa mtu Arusha alirecordiwa akijijua na mchepuko wake, penzi lilipoisha video mitaani eti anajiua, kwanini asikatae kurecodiwa? Japo jamaa nae akiri hana.
kwani kuna tatizo gani... wamekurecord wewe!?? watu wanaenjoy kuonyesha walichojaariwa, mtoto kafungasha ka yule kwanini asijitangaze
daah mkuu, serious unauliza hivyo!!
kwani kuna tatizo gani... wamekurecord wewe!?? watu wanaenjoy kuonyesha walichojaariwa, mtoto kafungasha ka yule kwanini asijitangaze
Ivi ingekua mdogo wako ungesema hivyo au mkukiiii Kwa nguruwe tuu?
Ivi ingekua mdogo wako ungesema hivyo au mkukiiii Kwa nguruwe tuu?