Video ya mtoto wa miaka 14 aliyejifungua mapacha watatu....

Video ya mtoto wa miaka 14 aliyejifungua mapacha watatu....

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,107
Reaction score
34,928
VIDEO YA MTOTO WA MIAKA 14 ALIYEJIFUNGUA MAPACHA WATATU....



​

Kwa kawaida miaka 14 inafaa kuwa ndio unafurahia ujana na utoto wako.

Lakini sivyo kwa msichana mmoja huko Bungoma, ambaye sasa ni mzazi, na si wa mtoto mmoja, bali watoto watatu, aliojifungua kwa pamoja.

Msichana huyo mdogo anasema alipewa ujauzito huo na kijana wa umri wa miaka kumi na sita, na kama anavyiripoti Agnes Penda ni taarifa ambayo inaongeza tu idadi ya visa vya wasichana wadogo kupata uja uzito wa mapema na matokeo, kurudisha nyuma maendeleo ya watoto wa kike.



Chanzo.
http://www.ktnkenya.tv
 
Last edited by a moderator:
Hahahaha toto tatu....atakomaje hapo lazma wagawane
 
Mapenzi ya utotoni hayo,lkn ameandika historia!
 
Pole sana nafikiri elimu ya uzazi inatakiwa iwe kama somo linalojitegemea mashuleni hasa shule za msingi na sekondari
 
amekimbilia starehe za dunia sasa amepata majukumu makubwa kuliko uwezo wake,je huyo mzazi mwenzie si bado mwanafunzi? hapo akitaka msaada ni kwenda kwa wazazi wa huyo kijana aliyemzalisha kwani kwa maisha ya sasa mtoto mmoja tu ni shida labda kama wazazi wake wanazo haswa!
 
Duh tunafunga na kizazi tunaanza kulea na kula maisha
 
Ukiwahitaji huwapati, walokua hawako tayari ndo hao tatu kwa mpigo. Mungu amuekee
 
hongera zake sana ki ukweli anachohitaji binti ni kusaidiwa ameamua vizuri hakuna haja ya kumlaumu. lawama kubwa tunayo wazazi mkubali msikubali hatuko karibu na watoto wetu (tuko bize mno kuzidi unga wa ngano na maji jinsi vitu hivi vinavyotumika).
anahitaji kuandaliwa kisaikologia ili arudi shule angalau baada ya mwaka
haihitajiki kuwafuata wazazi wa mtoto wa kiume na kuwalazimisha kulea watoto, kinachotakiwa ni kuwapa taarifa tu na wala mtoto aliyetoa ujauzito haitajiki kupewa adhabu yoyote zaidi ya mafunzo ya kumpunguzia stress na kumsaidia zaidi ili ajipange kuwa baba mwaminifu na mtulivu kwa watoto wake siku zijazo.
sina uhakika na swla la kumpa huyu mtoto mke bado mdogo kwa maisha tunayoishi sasa kwanza bado anastaahili kuchapwa na baba yake
hivyo kwa faida yetu ni vizuri likitokea kwetu busara itumike zaidi kuliko kuwahukumu watoto na sehemu nzuri zaidi wazazi tujione ni sehemu kubwa ya matatizo ya mtoto.
nawasilisha.
 
Kwa ulimwengu huu wetu wa sasa wasichana wanapaswa wapewe vidonge vya uzazi wa mpango au wafundishwe mapema jinsi ya kuepuka kupata ujauzito na kujikinga na magonjwa ya zinaa katika umri kama huo
Inasikitisha mtoto wa miaka 14 aanze kulea watoto,kukimbilia mambo kabla ya umri wake!
 
Back
Top Bottom