Uwepo wa ****** (JK) kila weekend ndani ya hotel yake ya Bilila inamaanisha nini?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwepo wa ****** (JK) kila weekend ndani ya hotel yake ya Bilila inamaanisha nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Jun 27, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hbr nilizozipata ni kwamb hakika ****** wetu (JK) kila mwisho wa week lazima atie nanga ndani ya Bilila Hotel Serengeti.

    Je? Ndio tetesi ya kwmb yuko mbioni kumega sehemu ya hifadhi kwa wahisani??

    Kama kuna mwenye uwerevu zaidi na hili atujuze wajamen!
     
  2. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,994
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    ngoja nioshe kwanza vyombo nitarudi, sijjaoa mie!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,757
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    acheni kupotosha ukweli.......anaenda huko kwa njia gani every week
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    anatumia vitz kama yako..
     
  5. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 515
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Duh,JK Ana kazi nzito
     
  6. k

    kindafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 887
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Kuna wakati nilitembelea pale Ngurdoto Lodge nikaonyeshwa Villa yake maalum ambayo hata utoe pesa ngapi hawakukupangishi ni mpaka Uongozi uthibitishe kuwa JK yuko nje ya nchi!! Jamaa anaingizana pale wakati wowote so long as yuko Nchini! Sishangai kama siku hizi kahamia viwanja vya Billa!!! Ndo Rais wetu mazee!!
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwacheni jamani mmezidi kuzua....
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    How important is your question buddy!
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umbeya madume mazima migubegube
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,195
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ntarudi
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha!!!!!
     
  12. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa pasua kichwa, ni kama vile anafanya vimbwenga makusudi ili kutuchanganya sie raia.
     
  13. P

    PMS Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    waongo mshikaji hausiki na hiyo hotel. Ulizeni mpewe data na wala si kupotoshaumma
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Huu ni uzushi unaoipunguzia JF heshima yake; ungesema kila weekend mkweree yuko nyumbani kwake Msoga ningekuelewa lakini hilo la BILILA kila weekend ni uongo mzito!!
     
  15. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf inaanza kufulia kwa habari za kizushi nitasepa karibuni ukisoma habari nane amini moja saba waachie wenyewe ni blog inayoelemea zaidi uchochezi wa vurugu na si wa kuleta maendeleo.
     
  16. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,824
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Hujalazimishwa ku'comment wala kuingia humu jamvini..by the way vipi matokeo ya jana EURO?
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160


    Tufahamishe basi mwenye umiliki wa lile hotel la fivestar Mkuu!
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160


    Cheki unavyotoa mapovu utafikiri ndio umetoka kule kunani.
    Shika adabu yako mkononi Mkuu!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Ila kwa hakika ndio sasa amedhihirishia wanainchi UDHAIFU wake kiutendaji!

    Hivi ana safari ya ngapi juu ya anga kwa tabibu ya hapa jamvini?
    Maana nasikia yupo safarini.
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    JK ni kijiwe tu cha kupga stor na masela wake.......
    Kwan ww huna kijiwe chochote?

    T.I.T (This Is Tanzania)
     
Loading...