Uwekezaji kwenye Hisa


The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
326
Likes
19
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
326 19 35
Ndugu wanajamvi wasalaam!
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu!
Ninaoomba mwenye ufahamu wa kutosha juu ya hii aina ya uwekezaji anipe ufahamu kuhusu hii aina ya uwekezaji ili na mie nijiridhisha niweze kufanya aina hii ya uwekezajia.
Naomba kujuzwa mchakato mzima wa aina hii ya uwekezaji na ni kwa jinsi gani naweza kufaidika na aina hii ya uwekezaji na ili nifaidike zaidi ni njia gani ni nzuri katika kufanikisha hili? Maoni yako ni muhimu kwangu.
Natanguliza shukrani zangu za dhati!
 
DseTanzania

DseTanzania

Verified Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
27
Likes
0
Points
0
DseTanzania

DseTanzania

Verified Member
Joined Sep 20, 2013
27 0 0
Ndugu wanajamvi wasalaam!
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu!
Ninaoomba mwenye ufahamu wa kutosha juu ya hii aina ya uwekezaji anipe ufahamu kuhusu hii aina ya uwekezaji ili na mie nijiridhisha niweze kufanya aina hii ya uwekezajia.
Naomba kujuzwa mchakato mzima wa aina hii ya uwekezaji na ni kwa jinsi gani naweza kufaidika na aina hii ya uwekezaji na ili nifaidike zaidi ni njia gani ni nzuri katika kufanikisha hili? Maoni yako ni muhimu kwangu.
Natanguliza shukrani zangu za dhati!
Hii ni taaluma nyeti na hili kupata maelezo yatakayokidhi kiu yako wasiliana moja kwa moja na wataalamu waliopewa leseni na mamlaka husika kwa kazi hiyo kupitia: (DSE: Dar es Salaam Stock Exchange).

Kwa maelezo ya jumla tembelea tovuti ya Dar es Salaaam Stock Exchange (DSE), facebook page ya DSE (https://www.facebook.com/dsetanzania), blog ya DSE (http://dsetanzania.blogspot.com), na unaweza kupata program za uelimishaji kupitia DSE twitter na Youtube.
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218