UVCCM wamvaa Lowassa, Maalim Seif

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,612
2,000


Wasema alete ushahidi wa ushindi wake wa matokeo ya uchaguzi 2015.

Wasema anatafuta huruma ya wananchi na ukweli anaujua kuwa alianguka.
 

mlimilwa

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
2,178
2,000
ila kiukweli lile lidubwana wanalo pitishaga linawaka ndio unaowazubaisha watu, basi kunaumuhimu kuachana nao, maana unakuta mtu anashangilia tu hatakama anatukanwa, hii ni hatari sasa.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Kama wanabisha wamuache jecha atembee kwa uhuru Mitaa mbalimbali ya zanzibar waone wananchi watakavyomgawana kama chapati za azam
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
5,588
2,000
uvccm kati ya vijana wasio jitambua ni hawa wenye hili JINA uvccm hata michango yao hapa jukwaani inafanana na akili zao.
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,685
2,000
Kabla ya uchaguzi, pigeni kura muende nyumbani kura zangu haziibiwi ----------Lowasa


Baada ya uchaguzi tumeshinda ila tukaibiwa kura zetu --------- Lowasa


???!!!!!

Ndio maana wafuasi wake hawajielewi ni Nyumbu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom