UVCCM kuna kasoro

Hakuna uvccm atakaye kuja kujibu hizi hoja, vijana walio huko wanavizia uteuzi,usije ukawaza watakuja kujibu hoja zako
 
Si kweli....

Tunawakosoa VIONGOZI wetu katika vikao stahiki na vikao halali kikatiba...

Sisi kweli ni watiifu....hatukosoani hadharani......

PRAISE IN PUBLIC

CRITICIZE IN CLOSETS[emoji1787]
 
TUNAHITAJI UWEKEZAJI KWENYE BANDARI, ILI UFANISI UONGEZEKE, TUINUE UCHUMI, TUTOE AJIRA ZA KUTOSHA, TUSOMESHE WANAFUNZI WENGI, NA KUBORESHA MIUNDOMBINU YA HUDUMA ZA JAMII.
UWEKEZAJII HUUU NI MUHIMU SAANA ACHENI KUJIPA UJUAJI WA KIZAMANII.
Makubaliano au Mkataba? Terms zao zikoje?
 
Hakuna uvccm atakaye kuja kujibu hizi hoja, vijana walio huko wanavizia uteuzi,usije ukawaza watakuja kujibu hoja zako
Unatudogosha sana....

Hivi sisi wote UVCCM tunaweza kuteuliwa katika hizo nafasi chache ?!!!![emoji1787]

Tatizo lenu hamtaki kukiri kuwa kazi yetu ni kukijenga chama....si hadharani kukikashifu na VIONGOZI wake....

Huo ni MWIKO kwetu...

Karibu Al Kasus hapa "Mandi" Lumumba [emoji120]
 
Sasa niambie terms of the conditions ya ule mkataba kifungu kwa kifungu, na je wote wanaopinga hawajui hicho unachokijibu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…