Uuzaji wa maeneo ya wazi Bunju

laptop67

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
350
250
Enyi watu wa ardhi njooni Bunju B muone jinsi viongozi wa mitaa wanavyouza maeneo ya wazi na hasa maeneo ya mabondeni ambayo ni reserve,viongozi hao ni wababe na wanashirikiana na vyombo vya ulinzi pindi wakibugudhiwa,Waziri wa ardhi njoo huku Bunju ushuhudie hiki kitu, mtafute mtu anaitwa jihadi huyu ndo kiongozi wa kuuza sehemu za wazi
 

msonganzila

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
204
225
Kidogo mi pia nilizwe...walivamia eneo langu wakauza,kwakuwa niliweka MTU Wa kutazama hapo akanijulisha nikaelekea huko nikawakuta ndio wapo kwenye kuonyeshana mipaka...nikazuia hilo halikutokea....
 

laptop67

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
350
250
Kidogo mi pia nilizwe...walivamia eneo langu wakauza,kwakuwa niliweka MTU Wa kutazama hapo akanijulisha nikaelekea huko nikawakuta ndio wapo kwenye kuonyeshana mipaka...nikazuia hilo halikutokea....
Mkuu pole sana kuna watu wamelizwa kwa kununua mabonde ni kilio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom