Utekerezaji wa ahadi za diwani kata ya Muleba mjini

Utekerezaji wa ahadi za diwani kata ya Muleba mjini

Joined
Jan 2, 2014
Posts
94
Reaction score
18
Kamanda edwadi sijaona mwinamila ametekereza ahadi zake kwa kasi ya maajabu barabara zote kolofi za kata ya muleba mjini amezitengeneza tunampongeza kwa kazi nzuli
IMG_20160902_175741.jpg
IMG_20160902_175158.jpg
IMG_20160902_165503.jpg
 
Source ya hela... Nani kapewa tender.. Kiasi gani kimetumika?
 
Hebu ongeza vipocha vya maeneo mengine mengine ili tuone
 
Back
Top Bottom