Utekelezaji wa Ilani ya CCM na ahadi za Rais Magufuli 2015 hadi 2020


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Bila shaka Uchaguzi umemalizika. Naamini pia Rais amemaliza kupanga safu yake ya Uongozi ngazi ya serikali. Naamini pia atakabidhiwa chama Julai 23 ili aweze kukisimamia chama kiweze kusimamia utekelezaji wa Ilani ya CCM ya 2015-2020.

Uzi huu ni mahsusi kwa ajili ya kuweka utekelezaji wa kile alichoahidi Rais wakati wa kampeni za Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 2015. Tutaangaza pia na Ilani ya CCM ili ifikapo mwaka 2020, tuweze kumpima Rais wetu kwa mizania iliyo sawa.

1. AHADI; - Elimu Bure hadi Kidato cha Nne
UTEKELEZAJI; - Muda mfupi baada ya kuchaguliwa kwake, Rais alifuta ada na michango yote ya shule za
Msingi na Sekondari na kwa sasa watoto wetu wanasoma Bure.

2. AHADI; - Ujenzi wa Reli ya Kati kwa Kiwango cha Standard Gauge
UTEKELEZAJI; - Shilingi Trilioni Moja imetengwa kwa mwaka wa fedha 2016/17 kama kianzio

3. AHADI; - Uanzishwaji wa Mahakama ya Majizi na Mafisadi
UTEKELEZAJI. - Jumla ya Shilingi Bilioni 2.5 zimetengwa kwa ajili ya Mahakama hiyo. Majengo
yamepatikana, wafanyakazi wa Mahakama hiyo wamepatikana

4. AHADI; - Milioni 50 kwa Kila Kijiji
UTEKELEZAJI; - Fedha hizo zimetengwa kwenye Bajeti ya 2016/17. Vijana wanahamasishwa kuunda
Vikundi ili wapatiwe mafunzo ya Ujasiriamali ili wanufaike na fedha hizo

5. AHADI; - Kuondoa kodi za Hovyo zinazowakandamiza wanyonge
UTEKELEZAJI; - Kwenye Bajeti ya 2016/17, kodi za hovyo zimefyekwa hasa kwenye mazao ya Biashara

6. AHADI; - Umeme wa kutosha na wa Bei nafuu
UTEKELEZAJI. - Gharama za Ankara za umeme zimepunguzwa. Pia Service Charge imeondolewa
7. Ahadi: - Kuhakikisha wanafunzi hawakai chini....
Utekelezaji: - Madawati ya kutosha yametengenezwa na ahadi hii imetekelezwa kwa zaisi ya Asilimia 90

Wadau. Huu ni mwanzo tu na nitaendelea kuweka updates kwa kila ahadi itakavyotekelezwa. Kwa yale ambayo sijayaainisha humu, nawaomba wadau mnikumbushe nani nita update mara kwa mara.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Ahadi: BAVICHA kwenda Dodoma kuzuia mkutano wa CCM
Utekelezaji: Mwenye chama kakwepa aibu kamtuma msaidizi wake Mbowe kuahirisha.
Duh! Hii sasa kali.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,172
Likes
4,659
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,172 4,659 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Bila shaka Uchaguzi umemalizika. Naamini pia Rais amemaliza kupanga safu yake ya Uongozi ngazi ya serikali. Naamini pia atakabidhiwa chama Julai 23 ili aweze kukisimamia chama kiweze kusimamia utekelezaji wa Ilani ya CCM ya 2015-2020.

Uzi huu ni mahsusi kwa ajili ya kuweka utekelezaji wa kile alichoahidi Rais wakati wa kampeni za Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 2015. Tutaangaza pia na Ilani ya CCM ili ifikapo mwaka 2020, tuweze kumpima Rais wetu kwa mizania iliyo sawa.

1. AHADI; - Elimu Bure hadi Kidato cha Nne
UTEKELEZAJI; - Muda mfupi baada ya kuchaguliwa kwake, Rais alifuta ada na michango yote ya shule za
Msingi na Sekondari na kwa sasa watoto wetu wanasoma Bure.

2. AHADI; - Ujenzi wa Reli ya Kati kwa Kiwango cha Standard Gauge
UTEKELEZAJI; - Shilingi Trilioni Moja imetengwa kwa mwaka wa fedha 2016/17 kama kianzio

3. AHADI; - Uanzishwaji wa Mahakama ya Majizi na Mafisadi
UTEKELEZAJI. - Jumla ya Shilingi Bilioni 2.5 zimetengwa kwa ajili ya Mahakama hiyo. Majengo
yamepatikana, wafanyakazi wa Mahakama hiyo wamepatikana

4. AHADI; - Milioni 50 kwa Kila Kijiji
UTEKELEZAJI; - Fedha hizo zimetengwa kwenye Bajeti ya 2016/17. Vijana wanahamasishwa kuunda
Vikundi ili wapatiwe mafunzo ya Ujasiriamali ili wanufaike na fedha hizo

5. AHADI; - Kuondoa kodi za Hovyo zinazowakandamiza wanyonge
UTEKELEZAJI; - Kwenye Bajeti ya 2016/17, kodi za hovyo zimefyekwa hasa kwenye mazao ya Biashara

6. AHADI; - Umeme wa kutosha na wa Bei nafuu
UTEKELEZAJI. - Gharama za Ankara za umeme zimepunguzwa. Pia Service Charge imeondolewa

Wadau. Huu ni mwanzo tu na nitaendelea kuweka updates kwa kila ahadi itakavyotekelezwa. Kwa yale ambayo sijayaainisha humu, nawaomba wadau mnikumbushe nani nita update mara kwa mara.
Thank you Lizaboni for such an important update.
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
64,975
Likes
316,142
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
64,975 316,142 280
Ahadi: BAVICHA kwenda Dodoma kuzuia mkutano wa CCM
Utekelezaji: Mwenye chama kakwepa aibu kamtuma msaidizi wake Mbowe kuahirisha.
HE!! alikuwa na ahadi hii kwenye kampeni?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
Mkuu, huo ni utani kutoka kwa kaka yangu Nduka
Ngoja nikufundishe jinsi ya kujipendekeza kwa magu.unatakiwa uwezo wa kundika mambo yanayowahusu jamii sio haya matakata unayoandika kamwe utabaki kuwa buku saba lumumba


swissme
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,886
Likes
1,341
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,886 1,341 280
AHADITusiifanye nchi tatu kama Libya,Libya walimuua Sadam,hapana Sadam ni wa Kuwait!

UTEKELEZAJI: hali sasa ni mbaya kuliko Libya!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Ngoja nikufundishe jinsi ya kujipendekeza kwa magu.unatakiwa uwezo wa kundika mambo yanayowahusu jamii sio haya matakata unayoandika kamwe utabaki kuwa buku saba lumumba


swissme
Nimeamua kuwa wa Buku Saba na nitaendelea kuishi hivyo kwani nayafurahia sana
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
AHADITusiifanye nchi tatu kama Libya,Libya walimuua Sadam,hapana Sadam ni wa Kuwait!

UTEKELEZAJI: hali sasa ni mbaya kuliko Libya!
Mkuu, ubaya wa hali ya sasa Tanzania ni upi? Au na wewe ni miongoni mwa wale waliokuwa wanaishi kama malaika na sasa mnaishi kama shetani?
 
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
1,738
Likes
1,015
Points
280
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
1,738 1,015 280
Mikopo elimu ya juu mambo pia yalienda sawa
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
....kwani mahakama zilizopo zilikuwa ndogo sana mafisadi hawawezi kuingia mpk muwatengenezee mahakama zao?
 
dkashombo2013

dkashombo2013

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
541
Likes
76
Points
45
dkashombo2013

dkashombo2013

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
541 76 45
Umesahau mikopo kwa wanafunzi wa elimu ya juu kwa wanastahili kutolewa na kwa wakati hii nayo imetekelezwa
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Ahadi;Nitatoa salary slip yangu nikitoka chato
Utekelezaji;0%
Ahadi;Nitagawa sukari tutayoikamata
Utekelezaji;0%
 

Forum statistics

Threads 1,235,910
Members 474,863
Posts 29,240,300