Utamu wa 'tendo' uko wapi?

AkiliMingi AM

Member
Jul 5, 2020
88
125
Kuna demu wa jamaa yangu alikuwa ananiletea letea mazoea nikawa najitahidi kumkwepa ila ikafikia mahali uzalendo ukanishinda.

Siku iyo demu alisema anakuja gheto akafika pale tukawa tuna cheki movie badae tukajikuta tukifanya yetu lakini muda wote nikiwa nachochea alikua anatoa milio mitamu mitamu kama vile "Ooh! shit uuuhmg aaah ingiza kwanguvu please"

Baada ya bao la kwanza kidume nikasema wacha nitafute bao la pili wakati akiendeleza ile milio yake mara ghafla cm yake ikaita amini usiamini demu alipokea simu naakawa anaongea bila kuguna wala kuugulia utamu anacheka kabisa nikaona isiwe kesi nikavuta hisia za picha za X nilizowahi cheki zikanipagawish adi nikamwaga.

Nikagundua kua demu asipo piga kelele basi utamu wote unakuwa hakuna

Swali je ninyi utamu wa tendo hutokana na nini?
 

Ikemefune

JF-Expert Member
Sep 22, 2017
733
500
Kuna demu wa jamaa yangu alikuwa ananiletea letea mazoea nikawa najitahidi kumkwepa ila ikafikia mahali uzalendo ukanishinda.

Siku iyo demu alisema anakuja gheto akafika pale tukawa tuna cheki movie badae tukajikuta tukifanya yetu lakini muda wote nikiwa nachochea alikua anatoa milio mitamu mitamu kama vile "Ooh! shit uuuhmg aaah ingiza kwanguvu please"

Baada ya bao la kwanza kidume nikasema wacha nitafute bao la pili wakati akiendeleza ile milio yake mara ghafla cm yake ikaita amini usiamini demu alipokea simu naakawa anaongea bila kuguna wala kuugulia utamu anacheka kabisa nikaona isiwe kesi nikavuta hisia za picha za X nilizowahi cheki zikanipagawish adi nikamwaga.

Nikagundua kua demu asipo piga kelele basi utamu wote unakuwa hakuna

Swali je ninyi utamu wa tendo hutokana na nini?
Ulimla tiGo?
 

newGHOST

Member
Jul 3, 2020
17
45
Kuna demu wa jamaa yangu alikuwa ananiletea letea mazoea nikawa najitahidi kumkwepa ila ikafikia mahali uzalendo ukanishinda.

Siku iyo demu alisema anakuja gheto akafika pale tukawa tuna cheki movie badae tukajikuta tukifanya yetu lakini muda wote nikiwa nachochea alikua anatoa milio mitamu mitamu kama vile "Ooh! shit uuuhmg aaah ingiza kwanguvu please"

Baada ya bao la kwanza kidume nikasema wacha nitafute bao la pili wakati akiendeleza ile milio yake mara ghafla cm yake ikaita amini usiamini demu alipokea simu naakawa anaongea bila kuguna wala kuugulia utamu anacheka kabisa nikaona isiwe kesi nikavuta hisia za picha za X nilizowahi cheki zikanipagawish adi nikamwaga.

Nikagundua kua demu asipo piga kelele basi utamu wote unakuwa hakuna

Swali je ninyi utamu wa tendo hutokana na nini?
Huenda dem mzoefu wa hizo kazii afuuu hujui kupiga miti vizuri.... anza na punyeto kwanza ndo ufate madem
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom