• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Utamu wa Ngoma mdundiko

Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
11,761
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
11,761 2,000
Nawapa kwanza onyo wa kule instagram maswala ya kucopy mabandiko ya watu na kwenda kupost kwenye page zao bila kutoa credit ya muanzilishi watakuja kuoteshwa shipa,

Nilitoa hii mada hapa chini
Siyo mpaka umvue Pichu. - JamiiForums

Lakini siku mbili mbele nimekuta bandiko huko insta lenye mahudhui kama hayo.
1861962_IMG_20181001_171354_288.jpg


Ok no sweaty nafurahia kuona kwamba kumbe Uzero IQ yangu unazidi kusambaa pande zote.

Leo bhana niseme kidogo tu kama mnavyojua jana kulikuwa na game kali ya watani wa jadi ,

Baada ya matokeo yale yaliyonikuta ni balaaa kwa sababu kuna mdada nilibeti nae kwamba kama Yanga wakishinda au kutoa sare atakuja kunipa game ambalo sijawahi pewa tangu nizaliwe,

Nilihisi kama utani vile lakini mara baada ya game kuisha dogo kanivutia waya na kuniambia nijiandae anakuja,

Aaha mara pap mtoto huyo na furaha kede kede kumcheki kavaa kibukta cha njano kachura kamechomoza nilishindwa kuvumilia wewe mnara ukasimama 4G plus.

Alivyoingia gheto cha kwanza ni maji twende bafuni alichonifanyia kule yerewiiiiii sijawahi fanyiwa asee mtoto ananyonya koni yuleeee utazani kazaliwa nayo,


Toka hapo kuingia kitandani ni mwendo wa game mpaka Asubuhi .

Hawa watoto wa kiswazi siyo wa kubeti wala kupinga nao kitu leo tangu Asubuhi sijatoka kwenda kutafuta ule mkate wetu wa kila siku kiuno kiko hoi hakifanyi kazi.,


1861983_IMG_20180920_164837_646.jpeg
 

Attachments:

Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
11,761
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
11,761 2,000
Mkuu napenda kukumbusha kua kwa picha kama hiyo namba 4 kumbuka kwamba huku ni jf sio fesibuku wala ista
Na mi pia napenda kukumbusha uzi umekosewa jukwaa tu Mods wataupeleka kule ambako picha na 4 unayosemea inafaa kuwepo.
 
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
1,609
Points
2,000
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2016
1,609 2,000
MMU ni hapa kule kwa wakubwa ni noma hauwezi kwenda bila barua ya mahombi maalumu
uko ndo napataka mimi uku siasa na watu wa dini wengi sana kila kitu wao dhambi
 
Kungwi Mtoto

Kungwi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2018
Messages
811
Points
1,000
Kungwi Mtoto

Kungwi Mtoto

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2018
811 1,000
Kumbe kuna majukwaa ya wakubwa au untania Zero Q????
 

Forum statistics

Threads 1,404,257
Members 531,540
Posts 34,448,875
Top