Utabiri: Napingana na mwamposa, Simba atafungwa 3_0 kesho

Utabiri: Napingana na mwamposa, Simba atafungwa 3_0 kesho

Labani og

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
23,033
Reaction score
33,020
Mtume mwamposa ametabiri kuwa hawa wapakwa mafuta Simba watachukua ubingwa kesho......lkn according to my time traveling machine....imenionyesha kuwa Mnyama kesho anakandwa goli zake 3_0 saaafi

Matukio muhimu yatakayotoke kesho
--Mnyama kusababisha penalty...na kufungwa
--mnyama kumaliza Kwa 0 shoot on target
---kombe kwenda Kwa rc berkane El de wananchi[emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]
---ahmed ally kulia
Mwisho mudi atatoa comment za kususa timu
1748066499393.jpg


Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
Kama Berkane ni goi goi kama Al Masry, nitamuunga mkono! Ila kama Berkane wanacheza mchezo wa nidhamu na wa kushambulia kama Yanga! Basi ndugu zangu wa simba wangejiandaa tu kisaikolojia.

Kwa sababu sijaona beki ya kuizuia Berkane kukosa hata goli moja tu ndani ya dakika zote 90 za mchezo.
 
Kama Berkane ni goi goi kama Al Masry, nitamuunga mkono! Ila kama Berkane wanacheza mchezo wa nidhamu na wa kushambulia kama Yanga! Basi ndugu zangu wa simba wangejiandaa tu kisaikolojia.

Kwa sababu sijaona beki ya kuizuia Berkane kukosa hata goli moja tu ndani ya dakika zote 90 za mchezo.
Jion mtarudi hapa na kauli kuwa wamepuliziwa dawa.
 
Historia huwa ina tabia ya kujirudia, leo ni siku ya huzuni sana msimbazi. Binafsi ninaona kipigo kingine kwa Simba, maana hakuna vibe wala amsha amsha kumepoa sana simba keshaelekea kibla jioni anachinjwa mbili bila kwenye kombe la single mothers na kurudi ndondo premier league kuendelea kuhonga marefa wa tff!

Kama kawaida uto lialia niko Buza Mpalanger maskani nitawazoom makolo kwa miwani yangu ya mbao na kuwacheka wakilialia ooh tumekufa kiume, Berkane wamebebwa, nyuma mwiko wameturoga, CAF wametuhujumu kututoa kwa Nkapa wakati wazee wafupi na mbuzi tulishaandaa!!
 
Back
Top Bottom