jjs2017
JF-Expert Member
- May 25, 2019
- 2,027
- 4,316
Habari za jumapili ndugu zangu...
Ewe mwanaume kataa ndoa na mwanamke anae weka marangi rangi kwenye nywele au blich,, kataa kabisa kutembea au kuoa mwanamke anae vaa vikuku miguuni huyo ni pasua kichwa utakuja kufa bure ndugu yangu,
mwanamke wa hivyo hafai kua mke kabisa wala hafai kua mchumba au mpenzi na hafai kuongozana nae barabarani wala popote pale kimbia kabisa achana nae hilo ni pepo kimbia mbali...
Jali afya yako ya akili, jali uhai wako na furaha yako epuka kabisa mwanamke wahivi hafai kabisa kuanae , kama ukishindwa kabisa wewe jipigie zako tena piga kwa uangalifu mkubwa... na usepe usiweke kambi hapo kifo kinakuita..
Sasa shauri yenu..
Nb.. waambieni na wanaume wengine na watoto wenu wa kiume wa wakwepe wanawake wa hivi hawafai kabisa.
Ewe mwanaume kataa ndoa na mwanamke anae weka marangi rangi kwenye nywele au blich,, kataa kabisa kutembea au kuoa mwanamke anae vaa vikuku miguuni huyo ni pasua kichwa utakuja kufa bure ndugu yangu,
mwanamke wa hivyo hafai kua mke kabisa wala hafai kua mchumba au mpenzi na hafai kuongozana nae barabarani wala popote pale kimbia kabisa achana nae hilo ni pepo kimbia mbali...
Jali afya yako ya akili, jali uhai wako na furaha yako epuka kabisa mwanamke wahivi hafai kabisa kuanae , kama ukishindwa kabisa wewe jipigie zako tena piga kwa uangalifu mkubwa... na usepe usiweke kambi hapo kifo kinakuita..
Sasa shauri yenu..
Nb.. waambieni na wanaume wengine na watoto wenu wa kiume wa wakwepe wanawake wa hivi hawafai kabisa.