Ushirikiano wa CHADEMA, CUF, na NCCR ni mzuri,lakini.......

Ushirikiano wa CHADEMA, CUF, na NCCR ni mzuri,lakini.......

Incredible

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,031
Reaction score
1,604
Nimefarijika kuona vyama hivi vitatu vikishirikiana katika kudai katiba bora, yaani kuepusha kuwa na katiba ya chama kimoja katika nchi yenye vyama vingi. Pia binafsi naiona changamoto aliyonayo JK maana akisaini muswada ni tatitizo na asiposaini ni tatizo pia kutoka kwenye chama chake.

Lakini ninawasiwasi kama CUF na NCCR watafika mwisho katika hili wanalodai leo. Chanzo cha wasiwasi wangu ni kama ifuatavyo:
1. Mwenyekiti wa CUF alinakiliwa mahala akisema katika uchaguzi mkuu walikubaliana kura zake apewe JK. Je kesho JK akimwambia jitoe kwenye hili dai, itakuwaje?
2. Ndugu Hashim Rungwe alipojiunga na chama kipya alisema ametoka NCCR maana viongozi wake wanamtaka asiiseme vibaya CCM. Hata JK aliona nafasi moja ya ubunge wa kuteuliwa ampe mwenyekiti wa hiki chama.
3. Na sababu nyingine nyingi.

Hivyo basi, CHADEMA iende kwa tahadhari maana inaongozana na watu wenye nia mbili. Lakini ni vema CUF na NCCR wakaweka zaidi maslahi ya taifa na wakaendelea kudai hii haki inayoelekea kupotea.
 
Yaliyopita si ndwere tugange yajao!!! Hayo ya 2010 hayana maana tukianza kuyafukua fukua zaidi yataendelea kutugawa zaidi.
 
Mkuu umeongea vituko vyote hakuna cha maana hata kimoja kuwa na fikra pana ukiandika tena ili kutoa somo kwa watu vinginevyo utaendelea kuwa kituko tu.
 
Muunga wenyewe umekaa kama ndoa ya mkeka tu ambayo maranyingi huwa hazidumu siku zote tunasubiri taraka zitatoka tu.
 
Yaliyopita si ndwere
tugange yajao!!! Hayo ya 2010 hayana maana tukianza kuyafukua fukua
zaidi yataendelea kutugawa zaidi.

kweli mkuu ila taadhari ni muhimu kwani ukishamjua mtu ni rahisi kuweza kuishi nae
 
Mkuu umeongea vituko
vyote hakuna cha maana hata kimoja kuwa na fikra pana ukiandika tena ili
kutoa somo kwa watu vinginevyo utaendelea kuwa kituko tu.

Kipi kilichokuchekesha hapo? maana ni hoja na taadhari yenye kuchungana nayo tangia mwanzo kwa CDM, na sitoshangaa kwa baadae cuf na nccr wakamwacha CDM mwenyewe na ccm kujinadi wenzao wamekubali ila CDM wamekuwa wabishi
 
Nimefarijika kuona vyama hivi vitatu vikishirikiana katika kudai katiba bora, yaani kuepusha kuwa na katiba ya chama kimoja katika nchi yenye vyama vingi. Pia binafsi naiona changamoto aliyonayo JK maana akisaini muswada ni tatitizo na asiposaini ni tatizo pia kutoka kwenye chama chake.

Lakini ninawasiwasi kama CUF na NCCR watafika mwisho katika hili wanalodai leo. Chanzo cha wasiwasi wangu ni kama ifuatavyo:
1. Mwenyekiti wa CUF alinakiliwa mahala akisema katika uchaguzi mkuu walikubaliana kura zake apewe JK. Je kesho JK akimwambia jitoe kwenye hili dai, itakuwaje?
2. Ndugu Hashim Rungwe alipojiunga na chama kipya alisema ametoka NCCR maana viongozi wake wanamtaka asiiseme vibaya CCM. Hata JK aliona nafasi moja ya ubunge wa kuteuliwa ampe mwenyekiti wa hiki chama.
3. Na sababu nyingine nyingi.

Hivyo basi, CHADEMA iende kwa tahadhari maana inaongozana na watu wenye nia mbili. Lakini ni vema CUF na NCCR wakaweka zaidi maslahi ya taifa na wakaendelea kudai hii haki inayoelekea kupotea.

mh!, hoovyo kabisa
unataka kutumaanishia kua chadema ni wasafi? wao hawawezi kuwageuka wenzao? unamaanisha kua chadema ndio wapinzani wa kweli? waliobaki wote na sis tusio vyama, sio wapnzani na ni maccm nusu,
ndugu jipange upya, km chadema ndo ilivokulea itakuharibu, imefikia hatua unashndwa kufikiri kwa kutumia akili badale yake CDM umeiweka kwemye cerebrum ya ubongo ndio inakuamulia na kukufikirisha katika maisha yko.
unatia aibu na kuwatia aibu vjana wenzako, sometime hufikiria kua CDM wafuac wake wengi ni vijana waliosoma wakaelewa kumbe wengine ni makapi na wafuataji upepo
unatofauti gani na vijana wa lumumba?
 
Back
Top Bottom