Ushindi wa CUF Igunga ni Kulinda Kura


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
kutokana na kampeni zinazoendelea na kukubalika kwa mgombea wa CUF Leopold Mahona ni mambo ambayo yanayoonyesha ushindi wa wazi kwa mgombea huyo huku akiwa na kura za mtaji wa 11,321, ambapo baada ya vyama vya CCM na CDM baada ya kukosa mvuto katika mikutano yao sasa wameanza kutumia Helkopta ili kupata mvuto kwa wagombea wake hata hivyo mgombea wa CUF amesema kama wao watakimbilia angani atawafuata huko huko ambapo kesho ataanza mashambuizi ya anga kwa Helkopta.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Ahaa, vipi sheikh Al-sahaf a.k.a comical Ally. Nilidhani walikunyonga pamoja na Saadam. Kumbe bado u hai!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Hivi wewe unafikiri kuwa na helikopta ndio kushinda? wakumbushe tu CUF wasimalize mafuta ya kurudia Dar maana baada ya matokeo helkopta inaweza kuwa mzigo msije mkaipakia kwenye fusso.
 
MANGI MASTA

MANGI MASTA

Senior Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
175
Likes
0
Points
0
MANGI MASTA

MANGI MASTA

Senior Member
Joined Jul 14, 2011
175 0 0
Cdm inawashabiki igunga,CUF inawapiga kura IGUNGA.Hii ndo inawatia kihoro CDM kuhusu CUF mpaka wanajitahidi kuvuruga kila mkutana wa CUF bila mafanikio.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Cdm inawashabiki igunga,CUF inawapiga kura IGUNGA.Hii ndo inawatia kihoro CDM kuhusu CUF mpaka wanajitahidi kuvuruga kila mkutana wa CUF bila mafanikio.
hii post nadhani utakua umeandika huku ukiwa umebanwa hapo KAHUMBA
 
R

RMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
409
Likes
0
Points
0
R

RMA

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
409 0 0
kutokana na kampeni zinazoendelea na kukubalika kwa mgombea wa CUF Leopold Mahona ni mambo ambayo yanayoonyesha ushindi wa wazi kwa mgombea huyo huku akiwa na kura za mtaji wa 11,321, ambapo baada ya vyama vya CCM na CDM baada ya kukosa mvuto katika mikutano yao sasa wameanza kutumia Helkopta ili kupata mvuto kwa wagombea wake hata hivyo mgombea wa CUF amesema kama wao watakimbilia angani atawafuata huko huko ambapo kesho ataanza mashambuizi ya anga kwa Helkopta.
Hizi ni kampeni uchwara! Hao ccm B hawana lao bara!
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Hizi ni kampeni uchwara! Hao ccm B hawana lao bara!
Mpaka wamuombe radhi James Mapalala, mwanzilishi wa CUF. Ndio wananchi wa Tanzania bara watawaelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,795
Members 475,241
Posts 29,268,310