UshauriI: Ana miaka 32, anaweza pata mkopo HESLB?


Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,654
Likes
1,058
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,654 1,058 280
Kuna ndgu yangu ana miaka 32 kamaliza 2009 PCB akafanikiwa Ku score div ii ila bahat mbaya aliugua mwaka Jana akapona ....mwaka huu alikuwa NA mpango wa kuapply MD,tatizo linakuja heslb wametoa muongozo kwamba kwa yeyote atakayeomba mkopo sharti asizid miaka 30....Huyu MTU bila loarn hawez soma Ushaur tafadhali.
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
jiongeze siyo kila kitu tukuambia ushamba huo fanya modernization ur bitth certificate chap
 
mpinyo

mpinyo

Senior Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
148
Likes
45
Points
45
mpinyo

mpinyo

Senior Member
Joined Aug 5, 2014
148 45 45
Watakao nufaika na mkopo ni wale waliomaliza form six kuanzia mwaka 2013-2016
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,654
Likes
1,058
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,654 1,058 280
Watakao nufaika na mkopo ni wale waliomaliza form six kuanzia mwaka 2013-2016
Hapana mkuu soma vizur hizo guidelunes
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Nenda HESLB
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
"Chakachua cheti cha kuzaliwa,"mwisho wa kunukuu
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,773
Likes
9,012
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,773 9,012 280
Mkuu Hapo Ni Kucheza Na Cheti Cha Kuzaliwa Tu! Ukiangalia Kuwa Kamaliza Six 2009 basi Umri Sahihi Unaomfaa ni Miaka 27 au 28, Tena Mkuu Fanya Fasta Dogo Apate Cheti Kipya Huyo Jambo Ambalo Halitokucost Hata Elfu 50,000 muhimu uonane na wajanja na Watu Wa kuaminika.
Mkuu Ukimtengezea Cheti tu, Basi Mkopo Uhakika Hiyo! ingelikuwa Zenji Ningelikwambia Nitafute!!
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,773
Likes
9,012
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,773 9,012 280
Watakao nufaika na mkopo ni wale waliomaliza form six kuanzia mwaka 2013-2016
Hapana Mkuu!
Huyo Kasema Anataka Kusoma MD ambayo ni "PRIORITY COURSES CLUSTER 1" hizi Kozi zilizopewa Kipaombele Namba Moja Hzina Kigezo Hicho Cha (2013-2016), Hata Kama umemaliza 2009 basi Wanakupatia Mkopo!
Kwa Kukupatia Reference Nimekikopi Kutoka GuideBook na Kukipesti Hapa Chini Kipengele Kinachoelezea Hayo Niliyoyasema.

""All Direct and Indirect applicants admitted to pursue Priority Courses Cluster I will be eligible for loans without considering graduation period (Form Six or other Equivalent Qualifications)"".
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,654
Likes
1,058
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,654 1,058 280
Mkuu Hapo Ni Kucheza Na Cheti Cha Kuzaliwa Tu! Ukiangalia Kuwa Kamaliza Six 2009 basi Umri Sahihi Unaomfaa ni Miaka 27 au 28, Tena Mkuu Fanya Fasta Dogo Apate Cheti Kipya Huyo Jambo Ambalo Halitokucost Hata Elfu 50,000 muhimu uonane na wajanja na Watu Wa kuaminika.
Mkuu Ukimtengezea Cheti tu, Basi Mkopo Uhakika Hiyo! ingelikuwa Zenji Ningelikwambia Nitafute!!
Niko Zenji mkuu .
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,654
Likes
1,058
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,654 1,058 280
Hapana Mkuu!
Huyo Kasema Anataka Kusoma MD ambayo ni "PRIORITY COURSES CLUSTER 1" hizi Kozi zilizopewa Kipaombele Namba Moja Hzina Kigezo Hicho Cha (2013-2016), Hata Kama umemaliza 2009 basi Wanakupatia Mkopo!
Kwa Kukupatia Reference Nimekikopi Kutoka GuideBook na Kukipesti Hapa Chini Kipengele Kinachoelezea Hayo Niliyoyasema.

""All Direct and Indirect applicants admitted to pursue Priority Courses Cluster I will be eligible for loans without considering graduation period (Form Six or other Equivalent Qualifications)"".
Kudos!!!!
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,476
Likes
4,333
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,476 4,333 280
Soma vizur comment number 11 ameshauri vizur with evidence. Dont waste your time
 
DA HUSTLA

DA HUSTLA

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
921
Likes
811
Points
180
DA HUSTLA

DA HUSTLA

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
921 811 180
Hapana Mkuu!
Huyo Kasema Anataka Kusoma MD ambayo ni "PRIORITY COURSES CLUSTER 1" hizi Kozi zilizopewa Kipaombele Namba Moja Hzina Kigezo Hicho Cha (2013-2016), Hata Kama umemaliza 2009 basi Wanakupatia Mkopo!
Kwa Kukupatia Reference Nimekikopi Kutoka GuideBook na Kukipesti Hapa Chini Kipengele Kinachoelezea Hayo Niliyoyasema.

""All Direct and Indirect applicants admitted to pursue Priority Courses Cluster I will be eligible for loans without considering graduation period (Form Six or other Equivalent Qualifications)"".
Mkuu umenifungua nlikua nimeshapanic maana nimemaliza diploma 2011
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,329
Likes
1,595
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,329 1,595 280
miaka 32 anahitaji mkopo wa chuo jamani alikua anafanya nini mda wote huo asipate hiyo ela.
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,329
Likes
1,595
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,329 1,595 280
anyway kama kuna possibility ya kupata achague kozi za priority cluster one....
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450