ushauri

C

chuse 05

Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
12
Points
45
C

chuse 05

Member
Joined Sep 24, 2018
12 45
nina mdogo wangu kamaliza form six pgm kapata division ya 8 anapenda kusomea urubani kwa apa bongo kozi za ulubani zipoje na bei zake kwa anaejua plizz matokeo physic B math B geo D
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,815
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,815 2,000
nina mdogo wangu kamaliza form six pgm kapata division ya 8 anapenda kusomea urubani kwa apa bongo kozi za ulubani zipoje na bei zake kwa anaejua plizz matokeo physic B math B geo D
Tatizo ni hiyo division ya 8 ndio mpya.
 
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
827
Points
500
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
827 500
Akasome aircraft engineering tu
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Akasemee witchcraft ya maswala ya Anga..inatolewa pale gamboshi,

Mwambie awai haraka
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,815
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,815 2,000
typimg era brothers dovision one point 8
Hongera zake.
Aaanze kufuatilia taarifa za kupata udhamini wa masomo kama kweli anania ya kusomea hiyo fani. Tanzania kuna chuo cha mambo ya anga na mwaka huu niliona kwenye habari kuwa wanampango wa kuanzisha kozi za urubani chini ya udhamini ya wazungu(sikumbuki ni wa nchi gani), sajajua wamefikia wapi katika hilo.
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top