Ushauri wako utanisaidia kujijua. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako utanisaidia kujijua.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jaslaws, Sep 27, 2012.

  1. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Tarehe 1 mwezi wa kumi natimiza miaka 25,tatizo langu hapa ni,kwa umri huo nmfanya mapenzi mara mbili tu,na hyo ilinitokea nlpo kua form 6 kama miaka 5 hvi imepita,dada moja wa kiarabu ndo aloniweka kwenye dunia ya mapenzi,kwa bahati mbya kama mnavojua waarabu wanawaozesha mabinti zao bila ridhaa,(wanawachagulia wachumba)sasa since hapo cjawai kua na mpenzi,em sure iam a bull a really bull,but uwa nakata tamaa pale nnapomtongoza msichana,utakuta anakudeley bila mpango then utakuta badae anajisogeza naonaga wanazngu2 so naachannaga nao, nlikua napiga punyeto zaman but nshaacha,bt uwanajiulizi do i have problems ama inakuaje.?
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Una haraka gani?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,955
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    kutongoza lazima uvumilie karaha zake, ukitaka wa chapchap hutopata mwisho 40 itaingia hujananiliu
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280
    Usikate tamaa!

    Jaribu ku edit habari yako isomeke vizuri!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hizi lugha huwa sizielewi kabisa ujue sijaelewa umeandika nini

    ruttashobolwa hajaelewa kama mimi
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa ndiyo taifa la leo...sijui la kesho lo!
    Vuta subira kijana umri bado sana huo.
     
  7. B

    Beibe Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ambacho hujaelewa hapo nini au hadi akuandike notes
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160

    Nilikuwa sina habari kuwa Beibe = Jaslaws good of you
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kama unataka demu wakumgonga tu bila usumbufu, yaani ni hela tu, njoo Arusha nikuelekeze maeneo ya Picnic! Kama upo Dar, nenda Joli. Ila kama unataka demu wa kuoa, subiri kidogo. Life begins at thirty! Afterrall mke mwema anatoka kwa "bwana!" kwa hivyo ni vizuri ukawa na subira ili upate aliyeachika maana ndiye hasa "aliyetoka" kwa "bwana!"
     
  10. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,617
    Likes Received: 9,968
    Trophy Points: 280
    subira yavuta heri
     
  11. GodfreyTajiri

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    huyo dada wa kiarabu alikuonjesha banda la uani nini? manake hao warembo
    kuolewa ukiwa bi**ra ni muhimu. sasa kama hii ni kweli basi unakazi kwani umeanza
    shughuli kwa kwenda kusiko. inabidi sasa uonje tundi original na ukijua utamu wake
    huo usumbufu wa kutongoza hautakukatisha tamaa manaake unajua unachokitafuta
    ni kitamu kuliko...!
     
Loading...