Ushauri wako Tafadhali

Ushauri wako Tafadhali

Super gal

New Member
Joined
Feb 6, 2014
Posts
4
Reaction score
0
Wana MMU poleni na majukumu ya kila Siku.

Kwanza mimi ni mgeni kama nitakosea kitu naomba mnisamehe turudi kwemye mada nina rafiki yangu alikuwa na mpenzi wake kwa sasa wamekosana rafiki yangu kaja kuomba ushauri kwangu kwasababu wametengana akiwa ni mjamzito.

Amejaribu kumsihi sana mpenzi wake waangalie hali yake alichomjibu ni kwamba ukitaka lea ukitaka toa me sihusiki na ushauri aliompa ni kutoa, sababu ya kutengana anadai kuwa ni hiyo mimba imekuwa ni ugomvi hadi kufikia hatua ya kurushiana maneno makali kwenye simu.

Anaomba ushauri je atoe mimba au alee mwenyewe bila msaada wa baba wa mtoto.

Ahsanteni
 
Azae, alee!!

Hayo ndio matatizo ya kujiachia na mwanaume mpaka kupata mimba wakati hana malengo wala mapenzi na wewe.
 
Kutoa ujauzito uni dhambi kubwa sana hilo halina mjadala kwetu sisi wa iman ya kristo.....Ila gharama za kutoa ni kama laki moja tu......Na gharama za kumleta mtoto dunian for sure ambayo ni hak ya msing ya mtoto na agizo tuliopewa ni kubwa sana....kwa opereshen mtoto hatatolewa chin ya laki 6, matumiz mengine ya mama mjamzito na mtoto lazima mtu uwe umejipanga na ndiyo maana nakua mkali sana na bi mkubwa kushika ujauzito usiokuwa-planned.....So akili kukichwa asije sema ''nilshauriwa ndo nkatoa ila mi nlikuwa sitak kutoa kama siyo JF wala nsingetoa''
 
Huyu dada alimtega na mimba akijua atampata. Alishaamua kuzaa na huyo jamaa bila kujali kuwa huyo jamaa aliridhia au la. Come to think about it , pamoja na condom kupatikana buure na ikiuzwa ni poa; hawakutaka kutumia. Sasa wanajifanya kuchanganyikiwa. Au tuseme kama kawaida 'alidanganywa'.
 
Unapoamua kufanya ngono na usipate mimba ndo unatakiwa ushangae.. Maana lengo la ngono ni kutengeneza mimba.. So huyo dada alitakiwa kufahamu mtoto ni matokeo ya kilichotakiwa kutokea.. So asiitoe mimba kwa kuwa litakuwa ni chukizo kubwa mbele za Mungu.. Ajifungue na Insh'allah atapata wepesi wa kumlea mtoto wake..
 
baada ya faraja ni dhiki.. tunza kinda huyo huenda akakusaidia uzeeni.. huwezi jua
 
ah mwanamke mwenyewe mjinga...kashagegedwa imekula kwake
 
alipokuwa anapanua miguu mbona hujaja kumuombea ushauri? ukiwa unapenda kupanua miguu ujiandae kupata jipu la tumbo!! mwambie alee mimba yake. siku nyingine kabla hajapanua miguu aje hapa tumshauri!!
 
Alee tu mwenyewe inawezekana wala asitoe.

Je huyo mwanaume yeye mzazi wake angetoa angekuwepo mpaka hii leo?
 
Kwa mwanamke dudu huwa tamu pindi ikiwa tunduni, lakini ikiwa nje tu basi huambatana na majuto mengiiiiii....

Lea mimba hiyo...
 
Azae, alee!!

Hayo ndio matatizo ya kujiachia na mwanaume mpaka kupata mimba wakati hana malengo wala mapenzi na wewe.
nitakuitia bigi apa, unywee..shauli ako,,lol
 
......mmmh! so amazing lol!! Yaani walishindwa kununua condom hata ya jero lakini anafikiria kutoa mimba kwa gharama kubwa zaidi?
 
Back
Top Bottom