Ushauri unahitajika sana wandugu....

Ushauri unahitajika sana wandugu....

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Posts
2,320
Reaction score
1,373
Hamjambo waungwana?Ukiwa na tatizo vizuri kuwashirikisha wenzako.

Ule mchako wangu wa kupata kausafiri umekamilika.Nimepata land rover kwa laki 2 alhamdulilah na mimi kwenye foleni nimo.wapo watakao sema nimekua freemason etc misijali ni wivu tu.
Ila gari langu lina panya sana jamani. Na za kwenu zipo hivi?.Nikiamka asubuhi humo ndani nakutana na kundi la panya utadhani kuna walsha.Cha ajabu hakuna hata mmoja anaekimbilia nje wote wanapotea humohumo ndani.

Tatizo jingine hili gari haliwaki mpaka kusukuma,hii hali inasababisha nikose marafiki kwani nitakae mpa lift ajiandae kuingia gym anytime.Sasa imefikia hatua mpaka vijana pale mtaani wakiniona na paki wanatawanyika .

Hebu mnishauri nimrudishie huyu jamaa gari lake anipe hela yangu? Au nilikarabati nilifanye kibanda cha chips?.Mawazo ndugu zangu.
 
Back
Top Bottom