Ushauri! Tumsaidie huyu jamaa kunusuru ndo tarajiwa

Ushauri! Tumsaidie huyu jamaa kunusuru ndo tarajiwa

Mmmmh hapa pagumu, ila huyo mwanaume anaonekana ana kinyaa cha karibu sana, sasa hapo ameingiza mkono tu anaunusa week nzima, ataweza kweli kuingiza ulimi huko kunako?

tobaa yalaaa...ulimi tena...wee noma
 
mmmmmh nyie wanadamu mn mambo! papuchi isababishe mkono unuke wiki nzima? haaaaa hiyo papuchi ama choo!

Mmh mm mwenyewe nimeshindw kumwelewa yaan wiki nzima harufu mkononi haiishi aseme lingine na si kimpakazia dadawawatu,
 
Hiyo rahisi sana kama yeye shida yake sio harufu basi anaicha kama ilivyo anafanya kilicho mpeleka kisha anasepa, hapo atakuwa ameepuka kwa kiasi kikubwa hadhaa ya harufu, yani kama vile mtu anavyo kwenda chooni, hata kama inanuka ataingia anatoa kinyesi kisha anaondoka zake.

Weweee
 
hasira ya kunyimwa papuch mda mrefu plus kulazimishwa kutambulisha plus kijiharufu cha papuch = boooongeee la harufuuuu
 
Ndoa zingine zivunjikage tu...Huyo jamaa ataenda kumsumbua binti wa watu kama vipi asepe tu waje vidume vya ukwee

Hajamuoa ashaanza kutanga je akioa ukoo mzima si watajua wote
 
Demba acha Baba

Yalishanikuta mm hayo longtime kitambo kama 1997 hivi. Mtoto mzuri mwembamba mweupe. Mzee nikajua nimelamba bingo na hasira zangu za bording. Dahhh. Kwanza game ilinishinda, halafu nilikaa kama siku tatu/ nne hivi mkono haujaisha harufu. Nikiwa nakula inabidi nitumie kijiko na lazima nibane pua.

hapo pekundu umekosea mimi ni mama
 
Uyo jamaa ako mwambie amuulize vizuri uyo bint kuhusu hio hali kwa kumuuliza hiviiii,
Yeye hasikii hio hali ambayo yy(rafiki yako) anaisikia?

Pia labda kama alishawahi kuwa na boyfriend mwingine akachana naye koz ya hilo.

Pia mwambie kama huyu binti analiona hilo tatizo? ameshachukua hatua gani mf. Hospital au kuuliza kwa watu wazima wakampa abc.

NB: Mshauri rafiki yako awe makini sana pindi aulizapo haya maswali, na awe ameshamsoma vizuri mood yake maana anaweza ambiwa siku zote hukusikia nanuka leo hii ndo unajifanya baada ya kunigegeda.
 
mie namshauri jamaa asimuoe huyo mwanmake...kwa sababu amempa tunda kabla ya ndoa
 
Papuchi kunuka inaonekana ni janga la taifa sababu kila siku naona hizi habari humu!!!
 
Back
Top Bottom