Ushauri:simba kusanyeni mapato siku ya tp mazembe............................ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri:simba kusanyeni mapato siku ya tp mazembe............................

Discussion in 'Sports' started by only83, Mar 22, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nadhani Simba ni muda ya kuipigia promo game yake na TP MAZEMBE ili angalau wasikose yote,hii ni game ya kuvuna pesa maana hakuna dalili ya kuitoa TP MAZEMBE hata tukienda kunywa kila mchezaji ndoo nzima ya dawa ya babu pale loliondo.......................bravo TP MAZEMBE...
     
Loading...