Ushauri;she is very bright lakin hajui mapenzi

Yahn wewe kweli mshamba wa mwisho ....kwani utamu unapata upati..mfundishe unavyotaka akufanyia....sasa muache katafute wenye viuno vingi wanajua kuruka sama soti.uone unavyokufa masikini alafu hapo wajuaji hao Mara nyingi msingi ndio unakuwa hiyo k yake hivyo atajitahodi kila siku kukupa mambo mapya kazi kwako.....uzuri wa mwanamke upo kichwani sio chini kwenye papuchi ....utachelewa brother na uchumi huu wa uncle magu
 
Hapo ndipo unapofeli.
Utafute wengine wa nini wakati watu tunalilia hata demu anayekuuliza unampango gani wa kufanya biashara yako iendelee na usipate hasara kubwa.
Kama ni mapenzi mfundishe yamkini mambo hayo hakujariwa kujishirikisha. Jiongeze kijana
 
mfundishe
 
Nadhani somo limefika
 
Mkuu huwezi kupata vitu vyote kwa mwanamke cha msingi ni kuendelea kumfundisha taratibu mpatie vitabu asome pia mnunulie movie muwe mnaangalia wote
 
Ndio madhara ya zinaa
Ungemuoa kabla ya kuzini naye
Tatizo mzinifu huwa anajua radha nyingi
 
Mkuu mbona hiyo ni ishu ndogo saana, mwanamke hajui mapenz ndio kiwe kikwazo.. look siogope, siku zote mwanaume ndio kila kitu, mfundishe mpenz wako, mueleze kile unapenda kufanyiwa kunako faragha, mueleze zile sehemu zako ambazo ni ngome zako kuu.. fanyia kazi hya kwanza.. halaf utanitafuta.
 
Labda weww ni mgeni na hawa watu wanawake wenye akili nyingi sana hata wale mambo safi wanakuwa hawako vizuri secta hiyo

ikiwa unataka vitu baba tafuta kuku wa kienyeji wenye sura mbaya , wasiojiremba kupitiliza hao ni hatari baba utafikiri wana upupu ukimgusa karuka futi mbili usipomdaka anaweza dondoka kitandani
 
Hahaa sawa madam ,
 
Kuna wakati ukifika huna budi kuchagua moja tuu,.Sasa ww shughuli kwako kama unataka sauti za uongo na kwelii au unataka kujijenga kimaisha pamoja na real love kazi kwako..chagua MOJA.
Nachagua kujenga kimaisha pamoja na real love ,, so will you ??.
 
Akili zetu wanaume anazijua Mungu tu. Akili na Makalio; tunachagua makalio.

Eeee Mungu tuhurumie
 
Kama anajua kutafuta hela basi anafaa kwa mazingira ya magu na kuhusu mapenzi usijali wadau watamfundisha tu kama umeshindws
 


Kwa kuwa huyo demu anajituma sana ndiyo maana anakuwa kachoka by the time mnafanya ule mchezo, hii pia ni kitanzi kwako kwani tayari tumeshajuwa kuwa wewe si mtafutaji bali ni mtombaji tu.....achana na huyu demu mara moja, naomba contacts zake tafadhali.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…