Ushauri muhimu kwa wote


Status
Not open for further replies.
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Madamu moyo wako bado unapiga, usipoteze mambo matatu:

-Imani yako kwa Mungu
-Tumaini lako kwa Mungu
-Tegemeo lako kwa Mungu

Tunafanya mambo tunavyotaka sisi, bila kuangalia wapi Mungu katoa na wapi kaharamisha, na wapi kafaradhisha...Ewe Mungu wetu tunajikinga kwako na shida mbili: (mandhari mabaya na mabadiliko mabaya).

Huenda mauti yapo karibu nasi na hatuhisi,huenda yanakumbatia pumzi zetu kila sekunde nasi tumeghafilika! Ewe Mungu tupe nafuu wakati wa kutolewa roho na tupe mwisho mwema.

Usiamini sana, usipende sana, usitumai sana,kwani mno itakuumiza sana.

Toa nasaha na usifedhehi, na laumu bila kujeruhi.

Hakuna budi kuwepo na kukinai (kuridhika) kikweli kweli kwamba tuliyoandikiwa tutayapata hata kama hatuyataki...na tusiyoandikiwa hatutayapata hata kama tutayapigania hadi kifo.

Pale nia zinapokua safi, matamanio yetu tutayafikia.

Mimi ni Muislamu, na Uislamu ni dini kamili; lakini mimi ni binadamu si mkamilifu..
kwa hiyo nikifanya makosa musilaumu Uislamu bali nilaumuni mimi.

Heshima ni malezi si udhaifu, na kuomba radhi ni tabia si madhila

Usihuzunike asipothamini mtu juhudi na wema wako, kwani tabia ya watu hawadiriki neema ila baada ya kuwatoka

Ewe Mungu tupe woga ili utuzuie na kukuasi, na tupe uchamungu ili itufikishe peponi mwako, na tupe yakini ili ituwepesishie Maafa ya dunia...

TUAMRISHANE
MEMA
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
hapa kwa sisi ma atheist hili la mungu tunatupa kule ila mengine ni sawa..
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686