Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Lowassa Asikanyage Arumeru!, Atamponza Sioi!.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Pascal Mayalla, Mar 16, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,938
    Likes Received: 7,242
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Huu ni ushauri wangu wa bure kwa Mhe. Edward Ngoyai Lowassa kuwa japo amerejea nchini akiwa fit na yuko tayari kwa mapambano yoyote, namshauri asitumbukize mguu wake kwenye kampeni za uchaguzi mdogo wa Arumeru ili asimponze bure Sioi!.

    Mimi ni miongoni wa wale wakweli wachache humu jujwaani "we take people for who they are not what they are" hivyo tunamkubali Lowassa kwa uwezo wake wa maneno machache na vitendo virefu, tofauti na wenzetu wengi humu wanaowashangilia watu wa maneno mareefu na vitendo sifuri!.

    Nimemshauri Mhe. Lowassa asitie mguu Arumeru kwa sababu Sioi anaweza kusimama mwenyewe na kutembea bila "walker"!, na pia anaweza kukamata kijiko na kula mwenyewe bila kuhitaji kulishwa, "spoon fed" na ba mkwe!.

    Kufuatia maneno maneno ya the role of EL kwenye uchaguzi wa ndani wa CCM kulikopelekea Sioi kupitishwa, let this role end off inside CCM sasa "its high time let the people say!" tusiwasemee wana Arumeru kwa fulana, kofia na shibe ya siku moja!, Tuwaache wana Arumeru wajichagulie chaguo lao ambalo tayari walishachagua wanasubiri tuu kuthibitisha, hivyo Lowassa hana sababu kabisa hata ya kutumbukiza mguu wake ili kijana athibitishe amepata ushindi wa kishindo wa yeye kama Sioi na sio kushinda kwa kusaidiwa na ba mkwe!.

    Ingekuwa Sioi ni mwana CCM mwingine tuu wa kawaida asiye na nasaba yoyote na Lowassa, ningemshauri Lowassa apige kabisa kambi Arumeru, lakini kwa vile Sioi na yeye ni mtu na mkwewe, Lowassa akitia mguu Arumeru na atatibua ushindi laini wa Sioi kuonekana umepatikana kwa nguvu za ziada ambazo kiukweli hazihitajiki!.

    Juzi nilifurahi kumuona EL ITV kwani sasa wamelift ile ban yao kwake, na aliposema yuko fit kwa mapambano yoyote, namshauri ahifadhi nguvu zake kutengeneza the "winning coalition" yake ndani ya uchaguzi wa ndani wa CCM ili 2015 yeye ndie apitishwe kuwa mgombea wa CCM huo ufit wake aje auonyeshe kwenye uwanja rasmi wa mapambano ya kweli ili tupate rais kutoka Kaskazini na kupata ukombozi wa pili wa kweli wa Mtanzania!.

    Naomba kuawasilisha.

    Pasco
    Update
    Wanabodi, kushindwa kwa Sioi ni matokeo ya kuupuuza ushauri huu!.

    Mimi nilimtegemea Sioi ashinde kwa kura za symphathetic votes ili kumfuta machozi ya kufiwa. EL kamponza kijana kapigwa chini!.

    Wenye uwezo wa kunielewa naomba mnielewe, wale wengine msio na uwezo, nieleweni hivyo hivyo mnavyoelewa maana huo ndio uelewa wenu.

    Pasco.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #21
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,582
    Likes Received: 4,135
    Trophy Points: 280
    Anaonekana kama ana jipu kwa kibofu cha kojo, anajilazimisha kucheka ili aonekane angalau angalau! anatembea kwa kujikakamua sana, ene wei taim wili tell. tambueni kuwa binadamu hapendi kufa, anasema yuko fiti tayari kwa mapambano, nani kamwambi kuna vita kama si kutaka tufikiri lowasa! lowasa. nkewe ndio amfikirie hivyo atukome. awageuze geuze wamasai huko huko!! mwambieni asijichuuze.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #22
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,457
    Trophy Points: 280
    Mayala kweli kibaruwa cha Salva Rweyemamu umekipania kweli kweli, yaani huyu Salva siku akisikia Lowasa ameshinda uteuzi ndani ya CCM basi aanze kukusanya virago vyake arudi kwenye vijiwe vyake vya media house.
     
  4. w

    werewe Senior Member

    #23
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    . Aaaaa jamani hamuwezi hata kuangalia picha!Pasco ndo hivyo tena si mwenzetu na EL nae Kibela unadhani nn kinaendela hapo mtu mzm haambiwi maana
     
  5. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #24
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Siyoi anayegombea ubunge ndiye yule niliyemuona jana TBC akisema atawaombea watu wa Arumeru ajira kwenye chuo cha Nelson Mandela ni bora hata kuchagua mmachinga anaweza kuwa na fikra za kimaendeleo kuliko huyu
     
  6. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #25
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Siyo kiutani utani kwa njaa za watanzania Lowasa atakuwa raisi kiraisi.
     
  7. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #26
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Siyoi atakuwa waziri wa Fedha kukamilisha urithi wa cheo cha babake. Wonders never cease.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #27
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tunamtaka Lowassa aje amsaidie Mkapa kumalizia kujibu maswali ambayo hakuyajibu.
    Si walisaidiana? na kujibu wasaidiane.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #28
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kweli Mkuu, Lowassa na Mkapa walisaidiana kumpoteza Baba wa Taifa
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #29
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,098
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu bora umemtaja huyu jamaa kumbe ndie yule ripota wa vipindi vya 77 na 88 kwenye Tvs mbalimbali.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #30
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,457
    Trophy Points: 280
    Heri mimi sijasema!!.....
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #31
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,938
    Likes Received: 7,242
    Trophy Points: 280
    Update
    Wanabodi, kushindwa kwa Sioi ni matokeo ya kuupuuza ushauri huu!.

    Mimi nilimtegemea Sioi ashinde kwa kura za symphathetic votes ili kumfuta machozi ya kufiwa. EL kamponza kijana kapigwa chini!.

    Wenye uwezo wa kunielewa naomba mnielewe, wale wengine msio na uwezo, nieleweni hivyo hivyo mnavyoelewa maana huo ndio uelewa wenu.

    Pasco.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #32
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,938
    Likes Received: 7,242
    Trophy Points: 280
    Wenye maswali kuhusu nilichosema, majibu yako hapa, EL ndiye aliyemponza Sioi!.
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #33
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,957
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Pasco,

    ..Lowassa hakumponza Siyoi.

    ..ukweli ni kwamba Nassary is a better politician when u compare him to Siyoi.

    ..jaribu kuwasikiliza wote wawili halafu uniambie ni yupi ana-command jukwaa.

    ..kitu kingine ni Siyoi kuzungukwa na wapambe na mavuvuzela who prevented him frm taking his message to the voters.

    ..wapiga debe wa CCM walikuwa wanafanya kazi ya kukisafisha na kukitetea chama instead of kumuuza na kumtangaza Siyoi kwa wapiga kura.

    ..kwa mfano: who was interested kujua mambo ya CCM na harakati za ukombozi? kwanini wasitumie muda huo kumtangaza Siyoi???
     
  15. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #34
    Apr 28, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,759
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu Pasco kwa kunishirikisha andiko hili.
    Kimsingi uliandika mengi mazuri, lakini nafikiri kubwa kuliko yote ni kipande hiki ".....tusiwasemee wana Arumeru kwa fulana, kofia na shibe ya siku moja!..."(painted blue) Sasa basi, neno hili linaakisi namna CCM inavyoapproach chaguzi. Watanzania wa leo hawapofushwi kwa zawadi hizi tena, wamebadilika. Na hapo ndipo nasisitiza uwepo wa multiple realities tuazozipima kwa kipimo cha wakati na muda.

    Pamoja na kuizungumzia CCM na wananchi, mapungufu kwenye andiko hili ni kuidharau nguvu ya CHADEMA. Kwa mtazamo wangu, hata kama Lowasa asieenga Arumeru, bado CCM isingefua dafu kwa CHADEMA maana mbinu za CHADEMA zinaifanya iwe karibu zaidi na wananchi kuliko CCM inayojivunia kiburi na kutojali kwa viongozi wake waandamizi. Kwa mfano sio ajabu kuwasikia viongozi wa CCM wanajivuna kuwa 'wao ndio serikali'. Sasa kama wao ndio serikali so what? hivyo serikali inaposhindwa kusimamia sheria na ustawi wa jamii CCM ndio inaumia..maana hamna CCM bila wenyewe ambao leo hii ndio wanaiua.
     
  16. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #35
    Apr 28, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unabii ulitimia.
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #36
    Oct 27, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,613
    Likes Received: 3,913
    Trophy Points: 280
    Hii post ilikuwa ya mwaka gani?!
     
Loading...