USHAURI KWA CHADEMA/UKAWA

USHAURI KWA CHADEMA/UKAWA

ngoja kwanza Damu imwagike ushaidi uzidi kupatikana hata kama ikimwagika damu ya Mbowe, Lisu, Lowasa,waliobaki wataendela kudai kama ilivyofanyika Libya kwani hata ukikimbia kufa kwa kutetea haki utakufa tu,bora utangulie kwa kutetea haki kuliko kufa ukikandamiza haki
 
ngoja kwanza Damu imwagike ushaidi uzidi kupatikana hata kama ikimwagika damu ya Mbowe, Lisu, Lowasa,waliobaki wataendela kudai kama ilivyofanyika Libya kwani hata ukikimbia kufa kwa kutetea haki utakufa tu,bora utangulie kwa kutetea haki kuliko kufa ukikandamiza haki
Ni kweli gogo la shamba, hivi ukiogopa kufa kwa kutetea ukweli na jina lako likabaki kwa heshima halafu ukaja kufa kwa kipindupindu na watu wakasema ulikula kinyesi si ni janga hilo?
 
Back
Top Bottom