juliusJr Senior Member Joined Jul 14, 2016 Posts 180 Reaction score 61 Sep 17, 2016 #1 Jamani First round nmekosa nmefanya second round vyuo hivo apo nilipata division 2 ya 10 nilisoma HGL JE naweza chaguliwa au kwa anayefahamu ivo vyuo anijuze je viko vip na ubora wake...... Ahsanten nawasilisha
Jamani First round nmekosa nmefanya second round vyuo hivo apo nilipata division 2 ya 10 nilisoma HGL JE naweza chaguliwa au kwa anayefahamu ivo vyuo anijuze je viko vip na ubora wake...... Ahsanten nawasilisha
juliusJr Senior Member Joined Jul 14, 2016 Posts 180 Reaction score 61 Sep 17, 2016 Thread starter #2
ANTHONY KWEKA JF-Expert Member Joined Mar 26, 2013 Posts 957 Reaction score 380 Sep 17, 2016 #3 Unapataaaa....
Victor wa happy JF-Expert Member Joined Apr 24, 2013 Posts 11,660 Reaction score 11,664 Sep 17, 2016 #4 St john sio chuo hicho, chagua kingine
R100 JF-Expert Member Joined Sep 11, 2014 Posts 337 Reaction score 81 Sep 17, 2016 #5 Victor wa happy said: St john sio chuo hicho, chagua kingine Click to expand... Sio chuo ni nini?
chingyeddy JF-Expert Member Joined Sep 26, 2015 Posts 339 Reaction score 138 Sep 17, 2016 #6 Omba Open mbona kizuri sana.
Victor wa happy JF-Expert Member Joined Apr 24, 2013 Posts 11,660 Reaction score 11,664 Sep 17, 2016 #7 R100 said: Sio chuo ni nini? Click to expand... Chuo kibovu hicho badilisha
R100 JF-Expert Member Joined Sep 11, 2014 Posts 337 Reaction score 81 Sep 17, 2016 #8 Victor wa happy said: Chuo kibovu hicho badilisha Click to expand... Sasa mkuu hivyo sio ndio vilivyobaki
Victor wa happy said: Chuo kibovu hicho badilisha Click to expand... Sasa mkuu hivyo sio ndio vilivyobaki
Victor wa happy JF-Expert Member Joined Apr 24, 2013 Posts 11,660 Reaction score 11,664 Sep 17, 2016 #9 Ungeanza tumaini then saut Maana cha kwanza kuchagua ndio unapangiwa hicho hicho
W WASANGA Member Joined Apr 27, 2015 Posts 31 Reaction score 6 Sep 18, 2016 #10 juliusJr said: View attachment 401844 Click to expand... Kwa Iringa kuna chuo ksma RUCU kina kozi hizo unazotaka bado kunanafasi
juliusJr said: View attachment 401844 Click to expand... Kwa Iringa kuna chuo ksma RUCU kina kozi hizo unazotaka bado kunanafasi