Ushauri: Kutokana na Matokeo haya je Afanyeje?

Ushauri: Kutokana na Matokeo haya je Afanyeje?

Taylor king

Senior Member
Joined
Aug 16, 2017
Posts
102
Reaction score
128
Habari wana Jamii forum! Kuna dogo Amemaliza Form Four na matokeo yake sio ya kuridhisha kwakweli amepata Division 4 ya Point 29 ambayo ni
KISW - C
ENG - D
GEO - D
HIST - D
CIV - D
ENG LIT - F
BIO - F
MATH - F

Mimi nilitaka kumshauri akasome Wildlife Management chuo cha wanayama pori (MWEKA) lakini Principal pass zake hazitoshi maana wao wanahitaji Principal passes 4 katika masomo ya bio,math,Geo & Eng. Naombeni Ushauri na Mawazo yenu kwenye swala hili.

Je kwa Matokeo hayo huyu dogo anaweza kusomea kitu gani?? Au kama kuna chuo chochote atakachoweza kusoma kutokana na matokeo hayo???

Nitafurahi sana Solution ikipatikana maana amekata tamaa sana mpaka namuonea huruma.
 
Amekata tamaa na nini? kama amekata tamaa na maisha anakosea, maisha sio kusoma tu. Tena usiposoma maisha yanakua mazuri hasa kwa afya ya akili. Kama amekata tamaa na elimu, basi aache tu. Afanye mambo mengine hasa jambo analotaka, atakuja kusoma tena atakapoona kuna haja ya kusoma huko baadae.
 
Kama vipi akasome kozi za watendaji wa kata/mitaa/vijiji chuo cha serikali za mitaa Hombolo, Dodoma.
 
Sawa Nimekuelewa, Ahsante!
amekata tamaa na nini? kama amekata tamaa na maisha anakosea, maisha sio kusoma tu. Tena usiposoma maisha yanakua mazuri hasa kwa afya ya akili. Kama amekata tamaa na elimu, basi aache tu. Afanye mambo mengine hasa jambo analotaka, atakuja kusoma tena atakapoona kuna haja ya kusoma huko baadae.
 
Kwa matokeo hayo ,namshauri atafute ujuzi utaomsaidia mfano veta ajifunze biashara pia nk

kwenda kusoma kazi za kusubir kuajiriwa ,atapoteza muda na pesa labda Tu kama ana connection.

Asikate tamaa maana maisha sio kusoma tu. maisha ni akili yako na bahati yako tu Mungu akitaka mambo yanakua fresh c lazima shureeeee...
 
Ahsante sana wazo zuri. Ujuzi ni muhimu kwakweli maana connection Hana.
Kwa matokeo hayo ,namshauri atafute ujuzi utaomsaidia mfano veta ...ajifunze biashara pia nk
kwenda kusoma kazi za kusubir kuajiriwa ,atapoteza muda na pesa labda Tu kama ana connection.
Asikate tamaa maana maisha sio kusoma tu. maisha ni akili yako na bahati yako tu Mungu akitaka mambo yanakua fresh c lazima shureeeee...
 
Matokeo ni mazuri tu hayo. cha msingi awe na watu wa kumlipia Adda. anasweza soma kozi karibia zote za business Eg. procurement, BA, Records, Library na kozi nyingine.

Nchi hii cha msingi uwe na D 4 tuu unaweza kuwa mtu yoyote na elimu yoyote

Hapo awepo mtu wa kulipa ada tuu
 
Sawa Ahsante Mkuu! Ningeomba na mifano ya vyuo kama hutojali
Matokeo ni mazuri tu hayo. cha msingi awe na watu wa kumlipia Adda. anasweza soma kozi karibia zote za business Eg. procurement, BA, Records, Library na kozi nyingine.

Nchi hii cha msingi uwe na D 4 tuu unaweza kuwa mtu yoyote na elimu yoyote

Hapo awepo mtu wa kulipa ada tuu
 
Matokeo ni mazuri tu hayo. cha msingi awe na watu wa kumlipia Adda. anasweza soma kozi karibia zote za business Eg. procurement, BA, Records, Library na kozi nyingine.

Nchi hii cha msingi uwe na D 4 tuu unaweza kuwa mtu yoyote na elimu yoyote

Hapo awepo mtu wa kulipa ada tuu
Sishauri kabisa akasome hizo kozi hasa kwa kipindi hiki cha magu.

Nashauri Accountancy na Law atleast zina kamwanga.
 
Naona nyuzi nyingi za matokeo ya kidato cha nne ndio yametoka hii week nini?
 
Back
Top Bottom