Ushauri jamani,Ni kwa hii Allegy nifanyaje!!


K

Kante98

Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
14
Points
45
K

Kante98

Member
Joined Nov 26, 2018
14 45
Habari wana Jf!!
Nina Allergy na mavumbi je hii hali naweza nikapata dawa ikaisha kabisa.Huwa napiga chafya mnoo mpaka nahisi joto..huwa natumia piritoni lakini hazini saidii kutuliza hali.
Ahsante.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,616
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,616 2,000
Habari wana Jf!!
Nina Allergy na mavumbi je hii hali naweza nikapata dawa ikaisha kabisa.Huwa napiga chafya mnoo mpaka nahisi joto..huwa natumia piritoni lakini hazini saidii kutuliza hali.
Ahsante.
Piga deki chumba chako mara kwa mara. Ila zaidi nenda pale Magomebi Ekenywa hospital ukapime hiyo aleji huenda kuna chakula pia hutakiwi kula.
 
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Senior Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
166
Points
250
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Senior Member
Joined Jan 20, 2017
166 250
Kama ni allergy itokanayo na vumbi, njia bora ni kujiepusha na mazingira yenye vumbi. Ila unaweza ukaenda hospital ukafanya kipimo cha Allergy kwa uchunguzi zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
726
Points
500
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
726 500
Jaribu kula korosho kila asubuhi kdg tu angalau kiganja kimoja kila siku kama wiki 3 mfullizo unaweza ukaona tofauti, mm imenisaidia sana kwangu ni tiba, usisahau kuleta mrejesho hapa
 
N

Njordinho

New Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2
Points
20
Age
29
N

Njordinho

New Member
Joined Feb 23, 2013
2 20
jamani naomba ushauri natokewa na vipele vinavyowasha mikononi na miguuni shida inaweza sababishwa na nini?
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top