Ushauri: BAVICHA waendelee kuisaidia jeshi la polisi

Ushauri: BAVICHA waendelee kuisaidia jeshi la polisi

mwanawahaki

Member
Joined
May 27, 2016
Posts
11
Reaction score
4
Ndugu wanaJF,

Kwakuwa siku za hivi karibuni vijana wenzetu BAVICHA kujitolea kuisaidia Jeshi la Polisi kutekeleza majukumu yake kwa gharama zao, binafsi naona ni nia njema, uzalendo na wapenda amani.

Naomba BAVICHA wasivunjike moyo baada ya kuzuiwa na Mwenyekiti taifa wasitekeleze azma hiyo, nawashauri sasa kwa nia ile ile, nguvu ile ile, ushawishi ule ule, na gharama ile ile tuendelee kuisaidia polisi kufanikisha majukumu yake ambayo mengine yalisababisha mikutano ya hadhara kuzuiwa, ili tukifanikiwa wasiwe na sababu ya kuzuia mikutano yetu.

Maeneo tata ya kuisaidia ni:
1.Kuzuia ujambazi na ugaidi maeneo ya milima ya Mwanza na mapango ya Handeni.
2.Kuzibiti mauji ya watu wasio na hatia mikoani hasa mara.
Endapo tuitokea kusaidia polsi katika eneo hili, tutakuwa tumejipambanua kuwajali wananchi, kupenda amani na usalama wa jamii, nadhani jamii itatuona twafaa zaidi kuliko kuandamana vichochoroni.
 
Kama kweli Bavicha wanawapenda wananchi na kuwa tetea, na wanaipenda amani ya nchi basi waisadie polisi si tu kuzuia vikao vya ccm ambayo hayana madhara bali ujambazi unaotoa uhai wa hawawwnaodai kuwa kwa kufanya hivo wanawapenda
 
Tuko na mkutano jinsi gani tutaweza saidia police bila shuruti.


swissme
 
Tuko na mkutano jinsi gani tutaweza saidia police bila shuruti.


swissme
Msisahau suala la ugaidi mapangoni na mauaji ya tarime, uporaji wa mali za wapiga kkura, hakika jamii itawadhamin sn, hasa mkiwakamata wauza mihandarati na kuwakabdhi polisi
 
Nimeona kwenye TV doria iliyofanyika leo Dodoma magazri zaidi ya 30, pikipiki zaidi ya 10 na mabunduki makubwa, mkuu wa polisi anatamba mtu asijaribu kwenda kuwachokoza, nikafikiria jeshi hilihili ndilo lililotorokwa na jambazi nimecheka sana.
 
Kumbuka:

Jeshi la Polisi wameshaagizwa na Amiri Jeshi Mkuu "kuwanyang'anya silaha harakaharaka" yeyote wanayemdhania ni jambazi.

Kwa malengo ya kisiasa, hawashindwi kukusingizia "ujambazi" kwamba walikuhisi au walikuona unakitu chenye ncha kali hata kama huna hatia...

Rejea hivi karibuni: BAVICHA wamevaa T-Shirt:HAKI=AMANI... wakageuzwa kwamba wamevaa "...Dikteta Uchwara".

Watashitakiwa kwa uchochezi.
 
BAVICHA wanakatishwa morali na mwenyekiti wao mzee wa kirungu angani. Aibu imewakumba hawana pa kushika, Mbowe kawapiga marufuku na Ngoyai naye anataka chadema iachane na harakati bali kiwe chama cha kutafuta ushindi wa kwenda ikulu
Tukisema BAVICHA walikurupuka tutakosea? Mizuka ya BAVICHA wapatao 4000 iko wapi? Huwezi kushindana na mamlaka/dola kwa nguvu ya viroba na semina za kulinda kura mita 200, mbowe kafyata mkia na mzee wetu ngoyai ametumia busara na mafumbo kuwaonya BAVICHA!!
 
Kama kweli Bavicha wanawapenda wananchi na kuwa tetea, na wanaipenda amani ya nchi basi waisadie polisi si tu kuzuia vikao vya ccm ambayo hayana madhara bali ujambazi unaotoa uhai wa hawawwnaodai kuwa kwa kufanya hivo wanawapenda
Walitaka waanze na C-C-M- maana hao ndio wahalifu wakubwa na hatari kwa ustawi wa jamii ya watanzania.
 
Back
Top Bottom