Ushauri: Ana mchumba mwingine ila kampa mimba single mother

Ushauri: Ana mchumba mwingine ila kampa mimba single mother

Pills kufeli kuna possibility alimeza muda wake wa kifanya kaz ukiwa ushapita
Au hakuangalia expire date au alimeza akiwa tayari yuko na mimba

Swala la kuibiwa hapo acheze na miezi ya huo ujauzito apige hesabu zake akitatizika mtoto akizaliwa wakapime dam
 
Ukishakua mbali na mpenzi /mume/mke wako huwa hamna njia nyingine mbadala zaidi ya Kupigiwa tuuu.

Niwachachee sana yaaan waachache ambao hufaulu ilo natena niwale ambao washaenda kiumri.


Miezi sita bila taarifa yoyote ...... Leo ndo aseme ,,aiseeeeee hapo hata mtoto wachekechea anajua kipi nikipi.
Na antbaby pills zimetumika mmmhhhh mbn hata mimi naona malue lue .

Mkuuu , mwambie jamaa aendelee na huyu mwanamke mwingine ulomzungumzia hapo mwishoni.


Huyu wa ujanja ujanja tayar keshaonyesha kasoro,sasa km akiendelea naye awe kaamua kufanya ivo.
 
Avune alichopanda, uasherati sio mzuri, mtu unamchumba hizi dungadunga za nini? Angeupata ukimwi angeomba ushauri au pesa ya sumu? huyo dada keshajua jamaa anamchumba na nia ni kumvuruga.
 
Binti ni single mother....ana mtoto mmoja wa kiume...roughly miaka mitano hivi....amekuwa na mahusiano ya kimapenzi na jamaa kwa mwaka mmoja Tu.....Dada anaishi mbali na alikuwa akikuja kwa jamaa wakati wa likizo....jamaa hakuwa Na nia ya ndoa Na alimweka wazi kabisa binti hapo binti alikuwavery desperateaolewe Na jamaa.....jamaa alishauri binti atumie pills kila baada ya tendo....mara ya mwisho jamaa kuonana nae ni miezi 6....leo hii binti anamwambia jamaa kwamba Ana mimba Na kwamba pills hazikufanya kazi... muda wote hapo katikati hakusema....je jamaa anaibiwa?afanyeje?
Jamaa anatoka kwenye familia ambayo Jambo Kama hili litaleta changamoto Sana.
PIA jamaa Ana mchumba Aliye serious nae Na anategemea kuweka ndani kabisa.
Msaidieni kijana ushauri
@mshanajunior
Watu8
Amavubi
Mwanakijiji
Preta
AshaDii
Mshanajr
@guiseppe
theboss
 
Avune alichopanda, uasherati sio mzuri, mtu unamchumba hizi dungadunga za nini? Angeupata ukimwi angeomba ushauri au pesa ya sumu? huyo dada keshajua jamaa anamchumba na nia ni kumvuruga.
Jamaa wakati anadunga hakuwa nna mchumba serious...ukimwi walishapima....enzi hizo
 
Huyo ni wewe....
Sijui kwanini unashindwa kuwa muwazi.
 
Ww ndio ulitakiwa uchukue tahadhari,.MTU huna malengo nae unapigaje kavu!??na ulishaona dem ana kiu ya ndoa kinyama halafu ww unamwachia jukumu la pills&portion kwann ww usibebe hilo jukumu kuhakikisha hufanyi makosa kwa kuogopa shida kama hii iliyotokea?,....ila kwakuwa kavu tamu japo hukumpenda mwali wa watu basiii kubali matokeo,.hayo ndio matokeo ya kavu bin kavukavu,bado 3 months kuitwa dadiii wow how sweet the sound,...dadiiiiiii
 
Ivi kwanini kwenye Mimba ikipatikana wanaume wale wasiojielewa hua wanaanza kujihami? huyo wako mara familia mara ana mchumba,alivyokua akibinjuana na huyo Single mother hakuhesabu faida na asara zake? alikua anaisikilizia na macho kafumba na nakuyalegeza kama kala kungu kwakusikilizia utamu,result ya utamu imekuja anaanza kukimbia majukumu,mwambie huyu amsaidie huyo dada kulea,wambie wa kwao na mwanamke wake kua Shetani alimpitia manake ndio main excuse ya baadhi ya wanaume wasiojitambua wala wasioweza kujiongeza...
 
Wanaume kwa kujitoa muhanga mpo vizuri, una mchumba unamsaliti na bado unapiga kavu?! Hamuogopi maradhi
 
Kimsingi asikilize nafsi yake, achanganye akili afanye maamuzi ya atakae ishi nae. Tusijepata kazi ya kujasuluhisha ndoa hapo baadae.
 
Sasa anaogopa mtoto, Lea mimba hiyo upokee mtoto. Mipango yako mwingine iendelee km kawaida. Jamani unaogopa mimba wkt wewe mwanume chaaaaa
 
sasa tumshauri nini zaidi ya kumwambia azae tu na mtoto wake atasomeshwa bure na serikali ya awamu ya tano?
 
Back
Top Bottom