Ushaur wa bure kwa cdm


K

Kateka Sanza

Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
44
Likes
6
Points
15
K

Kateka Sanza

Member
Joined Jun 8, 2013
44 6 15
Cdm ndo chama pekee kwa sasa kinachoweza kuwapa watanzania tumain jipya la maisha! Lakin wanajamii kitu cha kushangaza chama hik kilichopata mvuto kwa ghafla ni ombwe la uongoz ndan ya chama Wako vijana ambao hawana maadil ndo wanapewa uongoz watu wanaovuruga chama! Ushaur wangu viongoz na wanachama jaribun kutulia na kuchagua viongoz makin watakaojenga chama kama kwel mnayo dhamira ya kwel kuchukua nchi 2015. Nawasilisha!
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
28
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 28 145
Cdm ndo chama pekee kwa sasa kinachoweza kuwapa watanzania tumain jipya la maisha! Lakin wanajamii kitu cha kushangaza chama hik kilichopata mvuto kwa ghafla ni ombwe la uongoz ndan ya chama Wako vijana ambao hawana maadil ndo wanapewa uongoz watu wanaovuruga chama! Ushaur wangu viongoz na wanachama jaribun kutulia na kuchagua viongoz makin watakaojenga chama kama kwel mnayo dhamira ya kwel kuchukua nchi 2015. Nawasilisha!
Sasa unataka kusema nini? Iwapo umaarufu huo umepatikana kwa kupitia hao vijana, ukiwandowa na huo umaarufu utakwenda nao.
Wacha tushindanishe wenye busara na wale wasio na maadili hapo 2015.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Cdm ndo chama pekee kwa sasa kinachoweza kuwapa watanzania tumain jipya la maisha! Lakin wanajamii kitu cha kushangaza chama hik kilichopata mvuto kwa ghafla ni ombwe la uongoz ndan ya chama Wako vijana ambao hawana maadil ndo wanapewa uongoz watu wanaovuruga chama! Ushaur wangu viongoz na wanachama jaribun kutulia na kuchagua viongoz makin watakaojenga chama kama kwel mnayo dhamira ya kwel kuchukua nchi 2015. Nawasilisha!
Fuatilia kisa cha Diwani Fungameza ambaye hakutegemea kuchaguliwa lakini ndio Diwani. Fungameza: Sikudhamiria kuwa diwani - Siasa - mwananchi.co.tz

Watu wakishachoka hata kichaa watamchagua.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Hadi kesho Chadema kitaendelea kutoa matumaini makubwa kwa Watanzania. Kinachohitajika ni watanzania kukiunga mkono ili matumaini yaweze kufikiwa. CCM wala hatuhiji kulizungumzuia, maana sio tu wameishiwa, bali wapo chini ya kiwango cha kuishiwa, hadi wanaomba kura kwa stile ya kuhurumiwa- ona Arusha wanamtembeza aliyemwagiwa tindikali. Hivi kweli Mwingulu mhitimu wa Chuo kikuu amefikia hatua hiyo? Ya kudhalilisha mtu? Mungu amsamehe bure.
Cuf tusiizungumzie huku bara, labda tu iwe chama kikuu huko zenj.. maana kwa sera za kuokoa jahazi hatutafika mahali... sio tumaini la lolote, bali ni maafa, ni kikwazo, ni Chama hatari kulivyo vyote...
NCCR- ilikuwa mahututi, kama vile hakiwepo tena, ila sasa imevamiwa na waliofukuzwa Chadema, kuna hatari ya hawa kuwa na mpango wa kukidhoofisha Chadema, badala ya kuwa na mpango wa kuleta maendeleo ya Mtanzania. Agenda muhimu ikishakosewa, hakuna matumaini tena.
Taja mengine, matumaini ya pekee yanabaki kwa Chadema tu. Muhimu tuiunge mkono ili tuweze kufikia lengo.
Mungu ibariki Chadema. Mungu ibariki Tanzania.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Cdm ndo chama pekee kwa sasa kinachoweza kuwapa watanzania tumain jipya la maisha! Lakin wanajamii kitu cha kushangaza chama hik kilichopata mvuto kwa ghafla ni ombwe la uongoz ndan ya chama Wako vijana ambao hawana maadil ndo wanapewa uongoz watu wanaovuruga chama! Ushaur wangu viongoz na wanachama jaribun kutulia na kuchagua viongoz makin watakaojenga chama kama kwel mnayo dhamira ya kwel kuchukua nchi 2015. Nawasilisha!
ushauri mzuri!!
vijana wapi mkuu,wataje basi!
Labda elewa hivi vijana wako fresh from schools/ university na hawana chembe ya ufisadi,hao wanovurugu ni wachumia matumbo.
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Cdm ndo chama pekee kwa sasa kinachoweza kuwapa watanzania tumain jipya la maisha! Lakin wanajamii kitu cha kushangaza chama hik kilichopata mvuto kwa ghafla ni ombwe la uongoz ndan ya chama Wako vijana ambao hawana maadil ndo wanapewa uongoz watu wanaovuruga chama! Ushaur wangu viongoz na wanachama jaribun kutulia na kuchagua viongoz makin watakaojenga chama kama kwel mnayo dhamira ya kwel kuchukua nchi 2015. Nawasilisha!
hiki ni kizazi kingine mkuu, ni kizazi cha vijana! vijana ndio wafuasi wengi wa cdm sasa unataka kiongozi atokee wapi? km sio humo humo kwenye kundi la vijana!
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778