T tambuu New Member Joined Jan 23, 2015 Posts 2 Reaction score 0 Jan 26, 2015 #1 Naomba kuuliza ni lini majina ya usaili wa watendaji wa mtaa manispaa ya kinondoni yatatoka.
Chambo81 JF-Expert Member Joined Jun 19, 2012 Posts 441 Reaction score 200 Jan 26, 2015 #2 Mkuu kuna shemeji yangu ameshaitwa kufanya interview last week turiani kinondoni.
mgusi mukulu JF-Expert Member Joined Oct 24, 2013 Posts 715 Reaction score 682 Jan 26, 2015 #3 tambuu said: Naomba kuuliza ni lini majina ya usaili wa watendaji wa mtaa manispaa ya kinondoni yatatoka. Click to expand... Ndugu jumamosi ya tarehe 24 mwezi huu watu wamepiga written.
tambuu said: Naomba kuuliza ni lini majina ya usaili wa watendaji wa mtaa manispaa ya kinondoni yatatoka. Click to expand... Ndugu jumamosi ya tarehe 24 mwezi huu watu wamepiga written.
srinavas JF-Expert Member Joined Jun 5, 2011 Posts 4,333 Reaction score 4,326 Jan 26, 2015 #4 Aisee , hyo ni shida