• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Usafiri wa kwenda moshi

M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
2,094
Points
1,500
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
2,094 1,500
Nataka kwenda moshi noeli, naomba ambao mmeshasafiri mnipe hali halisi ya usafiri, kama ni mbaya nisubiri mpaka ngera ya noeli! Natarajia kuanzia safari yangu bandari ya salama!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,493
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,493 2,000
Usafiri fresh tu andaa 20 mpaka 30 nauli.
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,946
Points
1,225
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,946 1,225
Biashara ya kwenda na kurudi Moshi kipindi hiki ni demand vs supply tu..hamna nauli ya kueleweka..mtu wangu wiki iliyopita ametoka Moshi na akalipa 40..na magari yalikuwa hakuna kabisa
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,037
Points
1,250
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,037 1,250
Kwani hujui Stend ya mkoa Ubungo ilipo?
 

Forum statistics

Threads 1,403,308
Members 531,177
Posts 34,420,006
Top