Usafiri wa basi kutoka Dar es Salaam hadi Lilongwe

Usafiri wa basi kutoka Dar es Salaam hadi Lilongwe

Siempre Hechos

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2016
Posts
1,231
Reaction score
1,538
Wana JF habarini za jioni hii, poleni na hongereni kwa kazi.

Naombeni msaada kwa anayefahamu ni gari gani (Basi) zinatoka Dar es Salaam kwenda Lilongwe-Malawi. Kuna ndugu yangu anataka kusafiri ila hajui ni gari zipi zinakwenda huko na gharama ni sh. ngapi.

Anayefahamu tafadhali naomba anisaidie kwa hilo, ni haraka inahitajika hiyo taarifa. Asanteni.

Natanguliza shukrani wakuu.
 
Basi ni Taqwa au Falcon ni kampuni mbili tu hizo zinazokwenda Lilongwe, nenda pale kariakoo mtaa wa mafia,ukishindwa ulizia msikiti wa AllyJuma ni karibu sana na zilipo ofisi zao,Nauli ni tsh 80000,safari njema mkuu ila mabasi yanavuja usisahau kubeba mwavuli mkuu!
Message sent
Siku ngapi Dar hadi Lilongwe?? Yanavuja?? Nayaonaga mabasi yao ni choka mbaya Ud Nissan.
 
Ukitoka Dar saa kumi na mbili asubuhi boda mtaingia kuanzia saa sita usiku asubuhi siku ya pili mnagonga passport ukifika upande wa pili boda ya Malawi basi litashushwa mizigo yote yaani hapo unaweza ukalipia ushuru hadi mswaki wako wakutumia mwenyewe! Haaahaa.

Wamalawi wana njaa sio ya dunia hii, ukaguzi hapo ni kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa mbili usiku ndio mtaondoka, kufika Lilongwe ni saa moja asubuhi siku ya tatu! Kumbuka Malawi kila baada ya km 50 ni road block, ndio utajua Tanzania tunaishi raha mustarehe!
Message sent
 
  • Thanks
Reactions: 454
Ukitoka Dar saa kumi na mbili asubuhi boda mtaingia kuanzia saa sita usiku asubuhi siku ya pili mnagonga passport ukifika upande wa pili boda ya Malawi basi litashushwa mizigo yote yaani hapo unaweza ukalipia ushuru hadi mswaki wako wakutumia mwenyewe!haaahaa,wamalawi wananjaa sio ya dunia hii,ukaguzi hapo ni kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa mbili usiku ndio mtaondoka,kufika Lilongwe ni saa moja asubuhi siku ya tatu!kumbuka Malawi kila baada ya km 50 ni road block, ndio utajua Tanzania tunaishi raha mustarehe!
Message sent
Malawi njaa Kali hawana hela
 
Wana JF habarini za jioni hii, poleni na hongereni kwa kazi.

Naombeni msaada kwa anayefahamu ni gari gani (Basi) zinatoka Dar es Salaam kwenda Lilongwe-Malawi. Kuna ndugu yangu anataka kusafiri ila hajui ni gari zipi zinakwenda huko na gharama ni sh. ngapi.

Anayefahamu tafadhali naomba anisaidie kwa hilo, ni haraka inahitajika hiyo taarifa. Asanteni.

Natanguliza shukrani wakuu.
Nenda Kariakoo mtaa wa Mafia karibu na hotel 1 inaitwa felix ii..
Opposite na hiyo hotel utaona sehemu ya kukatia ticket ya mabasi yanaitwa Mohammed coach (Dar to Lilongwe)
Fika hapo bei pamoja taarifa nyingine utapata pia..
Safari njema wasalimie ilovo
 
Ukitoka Dar saa kumi na mbili asubuhi boda mtaingia kuanzia saa sita usiku asubuhi siku ya pili mnagonga passport ukifika upande wa pili boda ya Malawi basi litashushwa mizigo yote yaani hapo unaweza ukalipia ushuru hadi mswaki wako wakutumia mwenyewe!haaahaa,wamalawi wananjaa sio ya dunia hii,ukaguzi hapo ni kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa mbili usiku ndio mtaondoka,kufika Lilongwe ni saa moja asubuhi siku ya tatu!kumbuka Malawi kila baada ya km 50 ni road block, ndio utajua Tanzania tunaishi raha mustarehe!
Message sent
Mkuu unaijua vizuri Mno Malawi yaani umeeleza vizuri sana Mi naishi Huku Malawi
 
Kwa uzoefu wangu usipande gari la moja kwa moja kutoka Dar. Panda gari hadi Kyela then vuka boda ukimaliza mambo ya uhamiaji upande wa Malawi panda magari hadi Kalonga then ukifika utakuta magari ya kwenda Mzuzu na pale utakula chips na Mbongo (uliza tu chips mbongo), pale utapanda basi la moja kwa moja hadi Lilongwe. Usipande gari za kutoka Dar moja kwa moja sababu mkifika boda mnakaa siku nzima kukaguliwa ni usumbufu mkubwa. Mimi naenda South Africa mara nyingi kwa kutumia hiyo.
 
Kwa uzoefu wangu usipande gari la moja kwa moja kutoka Dar. Panda gari hadi Kyela then vuka boda ukimaliza mambo ya uhamiaji upande wa Malawi panda magari hadi Kalonga then ukifika utakuta magari ya kwenda Mzuzu na pale utakula chips na Mbongo (uliza tu chips mbongo), pale utapanda basi la moja kwa moja hadi Lilongwe. Usipande gari za kutoka Dar moja kwa moja sababu mkifika boda mnakaa siku nzima kukaguliwa ni usumbufu mkubwa. Mimi naenda South Africa mara nyingi kwa kutumia hiyo.

BIG BROOOO
Naomba unipelekepo kwa Madibaa[emoji39][emoji39]
 
Kazi zangu utaziweza? Roho mkononi ndo maana mara chache napanda ndege

As long as haziniui
Nitaweza kwa ujasiri alonipa Maulana...
Tumezaliwa Afrika Mkuu
Ugumu wa maisha umetufunza Ku - Hustle., Naomba wote tubebe roho mikononi tafadhali.
 
Nenda kariakoo mtaa wa mafia karibu na hotel 1 inaitwa felix ii..
Opposite na hiyo hotel utaona sehem ya kukatia ticket ya mabasi yanaitwa mohammed coach (dar to lilongwe)
Fika hapo bei pamoja taarifa nyingine utapata pia..
Safar njema wasalimie ilovo

Asante sana mkuu!
 
Back
Top Bottom