Usafiri UDA kati ya Mnazi Mmoja hadi Kivukoni

Usafiri UDA kati ya Mnazi Mmoja hadi Kivukoni

Tokez

Member
Joined
Oct 4, 2012
Posts
72
Reaction score
29
Wakuu naomba nitoe kero zangu kuhusu usafiri wa uda kati ya mnazi mmoja hadi kivukoni.Sawa nakubari wanatoa huduma lakini nauli ni kubwa ukilinganisha na umbali wa safari yenyewe.

Nauli sh 400 Ambayo ni sawa na nauli ya ubungo-posta au gongo la mboto-karia koo.

Hebu sumatra tazameni upya kuhusu hili maana kwa sisi raia wa kawaida inatulazimu kutumia sh 800 kufika kivukoni wakati awali tulikuwa tunatumia kati ya 400 na 450 tu kufika huko.Kwa kweli ni kero sana au huu ni mradi wa kigogo fulani?Mtwambie basi.!
 
Wakuu naomba nitoe kero zangu kuhusu usafiri wa uda kati ya mnazi mmoja hadi kivukoni.Sawa nakubari wanatoa huduma lakini nauli ni kubwa ukilinganisha na umbali wa safari yenyewe.Nauli sh 400 Ambayo ni sawa na nauli ya ubungo-posta au gongo la mboto-karia koo.Hebu sumatra tazameni upya kuhusu hili maana kwa sisi raia wa kawaida inatulazimu kutumia sh 800 kufika kivukoni wakati awali tulikuwa tunatumia kati ya 400 na 450 tu kufika huko.Kwa kweli ni kero sana au huu ni mradi wa kigogo fulani?Mtwambie basi.!

kwa taarifa huo ndo usafiri wa kudumu,mlivyotumia bajaji kutoka mnazi ilikuwa nafuu?
 
kwa taarifa huo ndo usafiri wa kudumu,mlivyotumia bajaji kutoka mnazi ilikuwa nafuu?

Nakubari ilikua ghari ila tuangalie uhalisia,je kwa usafiri wa basi ni haki kutoza bei hiyo?Mi naona bora ingekua sh 200 kama ikizidi sana basi 300 mbona inalipa tu!Kuliko 400 wanayotoza.
 
Kwanza ni wizi mtupu zile uda kuanzia pale, ilibidi zilizospecialize kufika kivukoni basi zingetokea maeneo yetu ya kawaida na sio mnazi mmoja. Zianzie mbezi, gongo la mboto, mbagala, tabata, tandika, buguruni, mwenge, masaki, msasani n.k. na kuenda hadi kivukoni. Sasa nitoke tabata hadi mnazi mmoja nilipe 450/=, then mnazi mmoja hadi kivukoni 400/= tena; Wakati uda moja tu ingenitoa tabata hadi kivukoni kwa 500/= tu!! What a hell??!!
 
Wakuu naomba nitoe kero zangu kuhusu usafiri wa uda kati ya mnazi mmoja hadi kivukoni.Sawa nakubari wanatoa huduma lakini nauli ni kubwa ukilinganisha na umbali wa safari yenyewe.

Nauli sh 400 Ambayo ni sawa na nauli ya ubungo-posta au gongo la mboto-karia koo.

Hebu sumatra tazameni upya kuhusu hili maana kwa sisi raia wa kawaida inatulazimu kutumia sh 800 kufika kivukoni wakati awali tulikuwa tunatumia kati ya 400 na 450 tu kufika huko.Kwa kweli ni kero sana au huu ni mradi wa kigogo fulani?Mtwambie basi.!

hivi mlikuwa hamjui kwanini wamepiga marufuku bajaj na bodaboda zisiingie mjini!! sababu ndio hiyo.
 
hivi mlikuwa hamjui kwanini wamepiga marufuku bajaj na bodaboda zisiingie mjini!! sababu ndio hiyo.

Hii nchi bure kabisa, mtu anashupaa hatutaki bajaj na bodaboda mjini kisa anatetea mradi wa mtu
 
Ya waangalie na mwenge ubungo yaani ukisimama ubungo unapaona mweng lakin ni tsh 400 wakan watu wanatoka mbez nao tsh 400
 
Ya waangalie na mwenge ubungo yaani ukisimama ubungo unapaona mweng lakin ni tsh 400 wakan watu wanatoka mbez nao tsh 400

kama unapaona mwenge ni kwa nini usitembee kwa mguu?

mimi o-level nimesoma shule ambayo nilikuwa natembea one hour kwenda shule na one hour kurudi na hakukuwa na route ya kagari kipindi hicho. wacheni ujingaujinga wenu hapa.
 
Nakubari ilikua ghari ila tuangalie uhalisia,je kwa usafiri wa basi ni haki kutoza bei hiyo?Mi naona bora ingekua sh 200 kama ikizidi sana basi 300 mbona inalipa tu!Kuliko 400 wanayotoza.
mbona hapo karibu sana,kwanini usitembee tu.
 
kama unapaona mwenge ni kwa nini usitembee kwa mguu?

mimi o-level nimesoma shule ambayo nilikuwa natembea one hour kwenda shule na one hour kurudi na hakukuwa na route ya kagari kipindi hicho. wacheni ujingaujinga wenu hapa.
watu wanadeka sana.
 
kama unapaona mwenge ni kwa nini usitembee kwa mguu?

mimi o-level nimesoma shule ambayo nilikuwa natembea one hour kwenda shule na one hour kurudi na hakukuwa na route ya kagari kipindi hicho. wacheni ujingaujinga wenu hapa.

Sawa mkuu sis wajinga ww ndo mwerevu mimi ninacho jua nauli inalipwa kutukana na umbali na si vingnevyo na hlo swala la kusema ntembee kwa miguu kwan umeskia huwa na tembea kwa mikono???


Tunacho angalia hapa ni muda ss hautuend o-level kama wewe na ukapata DV5
 
Sawa mkuu sis wajinga ww ndo mwerevu mimi ninacho jua nauli inalipwa kutukana na umbali na si vingnevyo na hlo swala la kusema ntembee kwa miguu kwan umeskia huwa na tembea kwa mikono???


Tunacho angalia hapa ni muda ss hautuend o-level kama wewe na ukapata DV5

kipindi chetu ilikuwa ukipata division three ni aibu. nyinyi watoto mtakuja kuliwa uroda hivihivi kwa kudeka.
 
Back
Top Bottom