Urais 2015: Khamis Mgeja atema cheche

Nape Mnauye aka Mnauye Jr ni member humu ndani, badala ya kuwatumia akina Msalani pale Lumumba aje humu apate elimu ya Bure...
 

Sasa yeye katumia vikao gani?
 
Nyinyi wenyewe mlikuwa mkisema Nape ni Kamanda oh mara Nape ni jembe, leo mnamuita muhuni mbona wana Lumumba hamueleweki, MAGAMBA YANA RUKA NA KUKANYAGANA. Kazi ipo
 
Membe ajiandae kiisaikolojia kuwa raia wa kawaida kwa kuwa
1.URAIS hatoupata,
2.UBUNGE,Jimbo la Mtama alishaaga ( Hatogombea),
3.Kikwete aliekuwa anambeba anamaliza muda wake.
 
Kwahiyo hapa Mzee Khamis Mgeja anamsema Nape kwa sababu anafukiria anamsema vibaya Lowassa. Cha ajabu anamsifia Kinana ambaye anafanya kazi na Nape! Sasa sijui anatumia kigezo gani kuwatenganisha wawili hawa?
 

Sina nyongeza
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…