Upinzani andikeni barua upinzani ufutwe

Upinzani andikeni barua upinzani ufutwe

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,372
Kuwe na chama kimoja ambayo ni CCM Tanzania.
Itakuwa busara ulimwengu ujue Tanzania upinzani umeshindikana,ni vizuri CHADEMA NA CUF waandike barua kwa msajili mkuu wa vyama vya siasa na umoja wa mataifa kwamba wameshindwa kutokana na haki ya kidemokrasia kuminywa,ingawa kuna vyama vile vya upinzani vya kujipendekeza ila chadema na CUF waandike barua ya kujitoa kwenye upinzani.
Viongozi wengi na vijana wanaopoteza maisha ni wapinzani.

Chama tawala wapo majukwaani ila wapinzani hawaruhusiwi

Viongozi wanaowekwa mahabusu ni upinzani tu

Bunge live imeondolewa kwa sababu ya wapinzani.

Upinzani kubalini kufuta mfumo wa vyama vingi,shawishini vyama vingine ibaki mfumo wa chama kimoja.

Upinzani ukifutwa itabaki chama tawala hakuna watu watakaopoteza maisha,coco beach hatutaona vifusi,wasiojulikana hawatakwepo,tutakuwa chama kimoja,Tanzania ijulikane mfumo wa chama kimoja,ukishindikana tutaanza upya.
Upinzani wakiandika barua za kufuta vyama vyao ina impact zaidi kuliko hizi harakati.

Ingawa najua hii tume ya uchaguzi inayotishia kufuta upinzani wakipata hiyo barua watagoma pia.
 
Acha kuwa na roho nyepesi!

Anaetaka upinzani ufe kwa pigo la Allah anaweza kutangulia yeye akaacha upinzani ukishamiri.

Mungu hadhihakiwi.
 
Acha kuwa na roho nyepesi!

Anaetaka upinzani ufe anaweza yeye kutangulia kaburini akaacha upinzani ukishamiri.

Mungu hadhihakiwi.
Una option gani zaidi ya kuwa nyuma ya keyboard unahamasisha maandamano?
 
Mkuu tubaki kwenye reality,ulikwepo kisutu?ujue kwamba watanzania wengi tunahamasisha na siyo vitendo
Mkuu swali gani sasa hilo[emoji3]waliokuwepo kisutu jana si wapo segadansi![emoji135][emoji135][emoji135]
 
Mkuu swali gani sasa hilo[emoji3]waliokuwepo kisutu jana si wapo segadansi![emoji135][emoji135][emoji135]
Rahisi kuandika humu kuhamasisha maandamano ila mtu yupo babati manyara anahamasisha watu waandamane ye anachoma chips
 
Kuwe na chama kimoja ambayo ni CCM Tanzania.
Itakuwa busara ulimwengu ujue Tanzania upinzani umeshindikana,ni vizuri CHADEMA NA CUF waandike barua kwa msajili mkuu wa vyama vya siasa na umoja wa mataifa kwamba wameshindwa kutokana na haki ya kidemokrasia kuminywa,ingawa kuna vyama vile vya upinzani vya kujipendekeza ila chadema na CUF waandike barua ya kujitoa kwenye upinzani.
Viongozi wengi na vijana wanaopoteza maisha ni wapinzani.

Chama tawala wapo majukwaani ila wapinzani hawaruhusiwi

Viongozi wanaowekwa mahabusu ni upinzani tu

Bunge live imeondolewa kwa sababu ya wapinzani.

Upinzani kubalini kufuta mfumo wa vyama vingi,shawishini vyama vingine ibaki mfumo wa chama kimoja.

Upinzani ukifutwa itabaki chama tawala hakuna watu watakaopoteza maisha,coco beach hatutaona vifusi,wasiojulikana hawatakwepo,tutakuwa chama kimoja,Tanzania ijulikane mfumo wa chama kimoja,ukishindikana tutaanza upya.
Naunga mkono hoja, hakuna maana yoyote ya kuwepo upinzani Tz kwa uhalisia uliopo kwa sasa bongo. Inaonekana wazi kuna juhudi za makusudi nyuma ya pazia kufrustrate upinzani ili wafreeze.
Sioni mantiki ya kuingia kwenye ndondi wakati boxer mmoja amefungwa mikono na miguu, wakati boxer mwingine yuko huru akimtwanga mwenzake mangumi tu na refa anafumba macho akijifanya haoni.
Labda upinzani wa vyama utaadimika lakini sio kweli kwamba ccm itabaki salama sababu upinzani ni imani na itikadi sio chama au kadi.
 
Upinzani unajifuta wenyewe automatically,viongozi wanao viongoza vyama hivyo ni wajinga ,mbinu na maarifa yao vimefikia ukomo,hawataki kuachia ngazi kwa wengine, utamu wa ruzuku unawatesa,
 
Acha kuwa na roho nyepesi!

Anaetaka upinzani ufe kwa pigo la Allah anaweza kutangulia yeye akaacha upinzani ukishamiri.

Mungu hadhihakiwi.
Kuwe na chama kimoja ambayo ni CCM Tanzania.
Itakuwa busara ulimwengu ujue Tanzania upinzani umeshindikana,ni vizuri CHADEMA NA CUF waandike barua kwa msajili mkuu wa vyama vya siasa na umoja wa mataifa kwamba wameshindwa kutokana na haki ya kidemokrasia kuminywa,ingawa kuna vyama vile vya upinzani vya kujipendekeza ila chadema na CUF waandike barua ya kujitoa kwenye upinzani.
Viongozi wengi na vijana wanaopoteza maisha ni wapinzani.

Chama tawala wapo majukwaani ila wapinzani hawaruhusiwi

Viongozi wanaowekwa mahabusu ni upinzani tu

Bunge live imeondolewa kwa sababu ya wapinzani.

Upinzani kubalini kufuta mfumo wa vyama vingi,shawishini vyama vingine ibaki mfumo wa chama kimoja.

Upinzani ukifutwa itabaki chama tawala hakuna watu watakaopoteza maisha,coco beach hatutaona vifusi,wasiojulikana hawatakwepo,tutakuwa chama kimoja,Tanzania ijulikane mfumo wa chama kimoja,ukishindikana tutaanza upya.

Upinzania ukifutwa je mtatoa wapi pesa ya kusupoti bajeti ya kila mwaka?

Watanzania waligoma kuwa na vyama vingi ila ilibidi iwe hivyo kutokana na sera (liberalization policy) za wale majamaa wa magharibi.

Nawaangalia wenzangu chamani tu wanavyojitahidi kufuta upinzani...tukumbuke hatujawa na uwezo wa kusimama wenyewe kama China.

Itafika mahali tutawanyenyekea wapinzani...muda ni hakimu mzuri.
 
Mbowe akikusikia lazima akushoot! Alafu pesa ya kutanulia apate wapi maana ruzuku itapotea
 
Upinzania ukifutwa je mtatoa wapi pesa ya kusupoti bajeti ya kila mwaka?

Watanzania waligoma kuwa na vyama vingi ila ilibidi iwe hivyo kutokana na sera (liberalization policy) za wale majamaa wa magharibi.

Nawaangalia wenzangu chamani tu wanavyojitahidi kufuta upinzani...tukumbuke hatujawa na uwezo wa kusimama wenyewe kama China.

Itafika mahali tutawanyenyekea wapinzani...muda ni hakimu mzuri.
Upinzani ukifutwa na ikajulikana dunia nzima ina impact zaidi kuliko hizi harakati za sasa hivi
 
Acha kuwa na roho nyepesi!

Anaetaka upinzani ufe kwa pigo la Allah anaweza kutangulia yeye akaacha upinzani ukishamiri.

Mungu hadhihakiwi.
Ninasikitika kuwa hujamwelewa mleta uzi
 
Acha kuwa na roho nyepesi!

Anaetaka upinzani ufe kwa pigo la Allah anaweza kutangulia yeye akaacha upinzani ukishamiri.

Mungu hadhihakiwi.
Umenikumbusha wale waliokuwa wansema..
1. Ikulu siyo ICU
2. Lowasa ni mgonjwa
etc...

Mungu kafanya yake....
 
Back
Top Bottom