update za uchaguzi wa madiwani sehem mbalimbali


Status
Not open for further replies.
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
243
Likes
2
Points
0
Age
29
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
243 2 0
wadau mliopo sehemu ambako uchaguzi unafanyika tunaomba muwe na moyo wa kutujulisha jinsi mambo yanavyokwenda!!! @ mbunge wa ilula pale kilolo na wengine kote!! Aluta!.....
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,102
Likes
222
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,102 222 160
...tukio la mlipuko wa bom Arusha umefanya uchaguzi wa madiwani leo kwote nchi kukosa maana kabisa...kama watu unaotaka kuwaongoza unawaua utamwogoza nani?...
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
...tukio la mlipuko wa
bom Arusha umefanya uchaguzi wa madiwani leo kwote nchi kukosa maana
kabisa...kama watu unaotaka kuwaongoza unawaua utamwogoza
nani?...
nchi ya wapi iue watu wake. chadema mjipime upya c wasafi
 
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
3,974
Likes
18
Points
135
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
3,974 18 135
...tukio la mlipuko wa bom Arusha umefanya uchaguzi wa madiwani leo kwote nchi kukosa maana kabisa...kama watu unaotaka kuwaongoza unawaua utamwogoza nani?...
Do Kikwete care that?
 
K

kikilo

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
114
Likes
3
Points
35
Age
106
K

kikilo

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
114 3 35
Ccm itaiharibu hii nchi.
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
nchi ya wapi iue watu wake. chadema mjipime upya c wasafi
Kuhusisha mlipuko kwenye mkutano wa CHADEMA ni sawa na kufikiria kuwa kuna mtu anaweza kuchoma nyumba yake aliyojenga mwenyewe. Ndio kujipima huko unakokutaka? Tutaheshimiana tu, just wait and see
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
ccm inayoyumba itatupeleka wengine makaburini.
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Kwa comments hizi, huu uzi umeshapoteza mantiki. Tafadhali moderator naomba uutoe mpaka mtu atakayekuja na habari husika kwa kuhabarisha jamii yanayojiri kwenye chaguzi ndogo mbalimbali leo.
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
38
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 38 135
nchi ya wapi iue watu wake. chadema mjipime upya c wasafi
yani sikuelewi tangu asubuhi....na kila post unazojibu hapa, unaleta utani sanaaaaaaaaa... au unawek..wa nym nn?

acha mizaa kwenye mambo ya kitaifa wee, unaamini utaishi hivyo milele au, yan ungekua karibu ningekuchapa kibao kikali sanaaaaaa

sh**zi kabisa
 
E

Emmanuel2011

Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
46
Likes
0
Points
0
E

Emmanuel2011

Member
Joined Mar 13, 2013
46 0 0
Kaka mbona wapo watu wanachoma nyumba zao? Inategemea analengo gani? Labda anayaka insurance ilipe? So inategemea na lengo lakuchoma nyumba.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
nchi ya wapi iue watu wake. chadema mjipime upya c wasafi
unamfahamu mwigulu nchemba? Huyu ndo mpangaji mkubwa wa mauaji kwenye mikutano ya wapinzani, ndiye aliyepanga kumdhuru mnyika kule Ndago, pia ndiye alipanga kuwaua wabunge wa cdm kule mwanza! Mwigulu ni janga kwa taifa!
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
980
Likes
199
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
980 199 60
Kaka mbona wapo watu wanachoma nyumba zao? Inategemea analengo gani? Labda anayaka insurance ilipe? So inategemea na lengo lakuchoma nyumba.
Mwenye akili ya kuchoma nyumba yake mwenyewe ili alipwe ujue ipo siku atajikata hata kiungo chake cha mwili ili alipwe, ikifikia hapo ujue ndo mwisho wake wa kufikili kitakachfuata aa..........
 
S

sangwine

Senior Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
144
Likes
1
Points
33
Age
31
S

sangwine

Senior Member
Joined Jun 16, 2013
144 1 33
We mjinga sana.. Nyie nnaotupa mabom makanisani.. Yan kila mnpobana upinzan wa cdm lazima mlete maafa..
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mods ondoeni hii thread!
Haina maana kurushwa na member ambaye ni mzigo na anategemea update kwa wengine!

Mods acheni valuu njoni muitendee haki plse

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,697
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,697 280
wadau mliopo sehemu ambako uchaguzi unafanyika tunaomba muwe na moyo wa kutujulisha jinsi mambo yanavyokwenda!!! @ mbunge wa ilula pale kilolo na wengine kote!! Aluta!.....
Kamanda mambo magumu wewe acha tumechezea kichapo maeneo mengi pamoja ya kuwa tumeanza na mungu na tumemaliza na mungu, tusubiri Arusha nyumbani.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,697
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,697 280
...tukio la mlipuko wa bom Arusha umefanya uchaguzi wa madiwani leo kwote nchi kukosa maana kabisa...kama watu unaotaka kuwaongoza unawaua utamwogoza nani?...
Kwa hiyo unataka kusea nini kamanda?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,697
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,697 280
Mods ondoeni hii thread!
Haina maana kurushwa na member ambaye ni mzigo na anategemea update kwa wengine!

Mods acheni valuu njoni muitendee haki plse

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Wewe mbona unaandika thread nyingi za uongo mods wanakuacha.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,335
Likes
10,146
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,335 10,146 280
mwenye matokeo ataanzisha thread yake ili kukomesha hii tabia ya kukurupuka. mia
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653