Uoga wa Marekani kwa Urusi

Uoga wa Marekani kwa Urusi

ladson mshana

Member
Joined
Dec 23, 2015
Posts
14
Reaction score
6
Marekani imejikuta katika utata kuhusu jasusi wa zamani wa urusi ambae ni rais kwa sasa wa taifa hilo kubwa na lenye nguvu barani ulaya hiI ni kutokana na taarifa kutoka shirika ls ujasusi la marekani kujiridhisha kuwa urusi ilimsaidia rais wa marekani Donald trump kuingia ikulu ya white house dhidi ya mpinzani wake Hillary clinton wa chama cha democratic.
 
Bado tutaonana mengi sisi tusiejua ujasusi
 
wakati putin anamsaidia trump kushinda uchaguzi je hao majasusi wa marekani walikuwa wanafanya kazi gani?
 
oookaayyyyy.......Kwa hiyo in summary ni kwamba US inamuogopa Russia
 
Back
Top Bottom