University of Daressalaam you are letting us down

University of Daressalaam you are letting us down

Hardman

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Posts
750
Reaction score
526
Ni ukweli usiopingika kuwa hapa tz hakuna chuo kizuri kwa science oriented courses than UD,lakini cha kushangaza hao wasomi tunaowategemea kila siku wako kwenye migomo,ni kweli wanadai haki sawa,lakini sasa inatosha,hiki chuo kimeanzishwa miaka mingi iliyopita,kina maprofessa waliobobea katika fields mbalimbali lakini cha ajabu ambacho kimenisukuma nianzishe thread hii ni kwamba hakuna ennovation zozote(visible)zaidi ya kutoa mainjinia wanaosubiri kuajiriwa na kutumwa,kwa ujumla inakera.We need changes.
 
Ni ukweli usiopingika kuwa hapa tz hakuna chuo kizuri kwa science oriented courses than UD,lakini cha kushangaza hao wasomi tunaowategemea kila siku wako kwenye migomo,ni kweli wanadai haki sawa,lakini sasa inatosha,hiki chuo kimeanzishwa miaka mingi iliyopita,kina maprofessa waliobobea katika fields mbalimbali lakini cha ajabu ambacho kimenisukuma nianzishe thread hii ni kwamba hakuna ennovation zozote(visible)zaidi ya kutoa mainjinia wanaosubiri kuajiriwa na kutumwa,kwa ujumla inakera.We need changes.

ennovation,mbona huwa tunapenda kuandika bila ku-edit yani hadi inakera ,badala ya kuandika innovation sijui analenga nini?anyways labda ingekuwa ni vizuri kama hardman utueleze kama tangu chuo kianzishwe ma-prof wa mwanzo wa vizazi hvyo wa pale udsm wamegundua mambo gani au nao ni ma-prof jina,elewa tatizo la elimu ya huku tz ina wafany graduate wawe job seekers na si job creators ,hivyo ishu yako ingekuwa unaongelea ma-prof wa vyuo vyote wa-tz,nadhani ingekuwa ni safi.
 
UD coz it's the best university in the country so we need see something from,in USA kuna Harvad as the best lkn tunasikia na kuona quality ya proffesionals from harvad so ud tunahitaji mabadiliko
 
Mabadiliko gani unayayoyataka ikiwa watu wanasoma huku wanapiga desh? We unaweza kusoma na kuwa innovative wakati unanjaa? Pili kuwa msomi mzuri hasa katika fani ya uhandisi lazima uwe na miundombinu mizuri ya kujifunzia kitu ambacho hakipo kwetu tz, hata hao DIT wenyewe mnaowasifu hamna kitu.
 
Back
Top Bottom